DIG (2023-2024) - Đại bàng tái sinh!

gòng lỗ thì dễ mà gòng lãi khó quá, thôi bán hết cho nhẹ đầu

dạ cảm ơn bác chỉ bảo ạ kkkk
khiêm nhường!

chốt lãi khg bao giờ sai đâu bác kkk
DIG khg giành cho ai khg hiểu nội tình bên trong đâu kkk

Chỉ cần bđs ngoài đời khôi phục, ae cổ đông bđs trên sàn lại ngồi cười thôi cụ ơi. Game sân bay Long Thành, cao tốc Biên hoà vũng tàu, đường vành đai chưa nổ mà. :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

1 Likes

Qua tha cho r mà vẫn chưa chừa ah, nay app vnd mở dc r nên đây vui k chấp :))

QCG đợi giá chết 4k mới xúc

Cảm ơn bác nha kkk
nick tên phụ nữ mà ăn nói cũng sân si dữ kkk
còn nếu phụ nam mà lấy nick nữ thì anh cũng khg chấp dạng đó kkk

Phụ nữ ms sân si, chứ phụ nam sân si ms lạ :)) đuối lý xong nói vòng quanh loại chí phèo này gặp nhiều rồi, rõ ràng mồm chửi ng khác trước nhưng vẫn đổ thừa ng ta

kkk buồn cười thặt!
giờ chú nhìn xuống kiểm lại lần nữa cho chắc rồi xác nhận cho mn chú thuộc loại nào cái đi đã kkk
để ae biết mà hành xử kkk
còn bị thiến rùi thì cũng phải nói cho mn biết nha kk

Hèn :)) đt mà lải nhải lải nhải, chắc đi làm bị đuổi nên bất mãn, ai ae vs ông, có mỗi mình ông phường chí phèo thôi :))

kkk trả lời anh cái đi rồi thích chửi tiếp cũng được mà kkk
anh đâu chấp kkk

Mún trả lời cái gì :))

bác là nam hay nữ? hay 50/50? kkk

@proeee kêu tui là nam kìa :)) rồi nam hay nữ liên quan gì đến ông, v bên đó là nam hay nữ :)) nói về cp đi

chơi mà đi mét kìa cụ Thanh :rofl:

Anh em dig hôm nay tin ra là bán à. Index đỏ mà bđs mạnh mẽ quá. Bán nhiệt tình lên nhé ae t+

tôi mặt dù là kẻ hơi thô lỗ nhưng khg bao giờ ăp hiếp hay hơn thua với phụ nữ nha!
Ngược lại rất thương và tôn trọng dù họ đúng hay sai!
Nếu bác là nữ thật thì cho tôi xin lỗi nha!
Tháng sau hẹn ĐHCĐ DIG tôi mời bữa ăn tối chuộc lỗi vậy kkk

Cụ Mít đâu nhỉ. Nghe nói em Lan sắp đc cởi magin. Mà cũng phải thả ra cho ae đánh đấm cho vui chứ, mấy con Coin chả có mẹ gì mà đánh đấm tưng bừng…

Bán DIG ngay đáy ôm CEO giờ gió đảo chiều cay đúng không :rofl: Khiêm nhường là như nào, m đang thi hoa hậu ứng xử ah :rofl:

Kệ nó đi. Nó nói chuyện có tí chất xám nào đâu.