DIG (2023-2024) - Đại bàng tái sinh!

Anh em kệ con chim hêu này đi nhé. Mình chia sẽ thông tin, quan điểm về dig thôi. Loãng pic lắm rồi.

1 Likes

nếu m.ày đã muốn biết giới tính của người khác để công kích đến như vậy thì m.ày hãy khoe của m.ày trước đi. Thấy ớn thiệt, không nói được gì hay thì im lặng luôn đi. Riết bị k.hùng giống mấy thằng trẻ trâu rồi đó.

1 Likes

Chê nha

mấy chú cứ ứng xử đúng bản chất con người mấy chú đi kkk
lên đây trao đổi cũng vì giải trí thôi kkk
mấy chú trẻ trâu, cao ngạo, nghe người khác khè cái là chửi bậy bạ, cố chứng tỏ mình cứng, mình giỏi, … thì cũng chỉ là mồi ngon trước sau gì cũng nộp mạng cho kẻ khác thôi.
Trên cái diễn đàng này còn vô số cao thủ ẩn danh, tàu ngầm quan sát động tĩnh của mấy chú mà khg nói nữa lời đấy kkk
Phía sau chú thỏ là con cáo! Còn bác thợ săn cung nỏ sẵn sàng đang quan sát mà kkk

DIG mạnh quá ae, chúc mừng ae có hàng nha

Mình nghỉ bác nên dừng lại ở đây và dành thời gian cho CEO thì hay hơn.

Suoot

1 Likes

Rác píc thật. Đầu

1 Likes

miệng thúi lại xen vô chuyện người khác rùi
tôi hỏi bác ấy để biết mà cư xử cho đúng qui tắc thôi, chú ngứa cái miệng thúi à?
Khoe khoang gì ở đây? nếu ai hỏi tôi cũng nói đúng sự thật thôi kkk

chưa vào giờ thấy CL mà ngáo ngơ như vậy ? :smiley:

image
vậy cho nhanh, khỏi nói mệt.

2 Likes

Ntl quý 4.2023 lãi đột biến 300 tỏi, kéo vượt đỉnh 2021 luôn các cụ ơi. Kỳ vọng cho bđs nếu kqkd tốt.

để thử, chứ thấy ngứa mắt lại sân si :))

1 Likes

bác làm tôi mất hy vọng rùi
tôi còn tật xấu là mê gái nữa đấy
tôi còn có cơ hội mời bạn ấy dinner hôm ĐHCĐ chứ lị kkk

em là phái nữ đúng khg?
nay bđs tím hết mà, vui vẻ đi em, xác nhận cái đi nào kkk

1 Likes

đây tôi đây, HN sang đầu hè nóng oi quá. Trưa ngủ đc có tí nay dậy sớm
Hóng thấy các gr hô gần 1300 có chỉnh mạnh thế đã chỉnh chưa ace???

chỉnh lúc sáng rồi, giờ chuẩn bị xanh.

Index về đường hỗ trợ rồi kéo lên thôi. Gà hở tý chạy hết mấy anh lái sao phân phối. Em Lan chừng nào mở magin vậy cụ. Anh lái đang cần game để kéo kìa

1 Likes

thấy em Lan hô lãi hơn 400 tỏi, nên hơn 100% là sẽ đc quay về với chính nghĩa quốc gia

Em Lan mà đc về với cộng đồng thì em í hòa nhập nhanh lắm, chả mấy chốc là lại 4 5x nhanh ko!