__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Theo mình bây giờ cứ gọi Dự án Long Tân là Dự án Đông Sài Gòn; giống phố Đông Thươngh

mai khởi công long tân CE cho có khí thê chủ tịch

Cám ơn chủ tịch, chúc chủ tịch sức khỏe

Phố Đông Sài gòn nghe tên đã thấy phấn khích; tiềm năng của Dig là vô hạn

4 Likes

mai khởi công siêu dự án rồi,mà vẫn có các con giời lôi ra táng. Căn ke vài xu không khá được đâu.MÚC XÚC HIẾP
Chúc CỤ chủ tịch sức khoẻ

3 Likes
32 Likes

Mình cho rằng nên kết hợp cả 2 phương pháp. Phương pháp như thầy A7 dạy mang tính định hướng lâu dài. Phương pháp dùng đồ thị để phân tích tâm lý đám đông lúc ngắn hạn. Nếu kết hợp được cả 2 phương pháp thì tốt nhất.

5 Likes

Ái chà, mấy thằng ku bắt đáy tuần trước giờ lôi hàng ra xả ăn phở Thìn kìa, khôn đáo để :rofl:

8 Likes

:v Trận này qua Tết đánh thôi bác, xem chúng nó làm trò chi cho khổ =))

2 Likes

Long Tân tức là con rồng mới, rồng cất cánh thoát xác thì biết đâu là đỉnh biết giàu đến cỡ nào, chỉ biết là lồi mồm vẹo cổ thôi kkkkkk

7 Likes

bọn chiên za, chiên khô vẩn còn hô bank, bác nào nghe lời múc bank thì đến chịu, trong khi A7 đã phím công khai CEO DIG L14 rõ nhu ban ngày, rồi vài bữa nó phi lên vài trăm thì lại hỏi A7 còn mua dc ko…A7 đã nói thơi bơm tiền Cổ Đất Là Cha…lích sử đã chứng minh điều đó…

3 Likes

Màu gì đây các bác

2 Likes

C hó chứ sủa người vẫn cứ đi thôi, quan tâm đến c hó làm gì.

4 Likes

Kệ nó đi; vì bank nó giảm mạnh quá ảnh hưởng xấu đến thị trường. Bjo nhà đầu tư khôn lắm rồi; thoát ra nhiều con nhưng mà Dig là phải hold chặt. Đúng là trong cát mới thấy kim cương

2 Likes

2 Likes

DIG sao cứ lẽo đẻo theo sau CEO thế nhỉ

Có một điều ko thể phủ nhận là A7 rất hot. Và cái tầm ảnh hưởng ko chỉ ở trong nước.

3 Likes

Mai lại ce.

Màu chủ đạo này thuộc hành Thủy. Long Tân là Rồng mới, mà Rồng thì phải sống ở nước. Vậy rất tốt nhé bác. Năm 2022 thuộc hành kim, mà kim lại sinh thủy. Vậy là 2022 với cổ đông DIG là đại cát, đại lộc bác nhé, kkk

5 Likes

mỗi ngày 1 bài học từ thầy A7 lần này là TƯ DUY KHÁC BIỆT, câu này thấy ô thầy nào cũng nói đc nói rất hay chém như thánh nhưng hỏi cụ thể thế nào thì lại đéo chịu nói vì căn bản toàn đi mót kiến thức sách giáo khoa thì làm thế đéo nào đc, chỉ có Đế Sư A7 kinh qua bao trận thủy lục không quân chiến nên kinh nghiệm và lý luận đúc kết nó thành đường lối rồi, ae nào ngộ tính cao thì học nhanh còn ae nào chậm 1 chút thì chịu khó thì cũng theo hiểu và làm giàu đc.

9 Likes