__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

C hó chứ sủa người vẫn cứ đi thôi, quan tâm đến c hó làm gì.

4 Likes

Kệ nó đi; vì bank nó giảm mạnh quá ảnh hưởng xấu đến thị trường. Bjo nhà đầu tư khôn lắm rồi; thoát ra nhiều con nhưng mà Dig là phải hold chặt. Đúng là trong cát mới thấy kim cương

2 Likes

2 Likes

DIG sao cứ lẽo đẻo theo sau CEO thế nhỉ

Có một điều ko thể phủ nhận là A7 rất hot. Và cái tầm ảnh hưởng ko chỉ ở trong nước.

3 Likes

Mai lại ce.

Màu chủ đạo này thuộc hành Thủy. Long Tân là Rồng mới, mà Rồng thì phải sống ở nước. Vậy rất tốt nhé bác. Năm 2022 thuộc hành kim, mà kim lại sinh thủy. Vậy là 2022 với cổ đông DIG là đại cát, đại lộc bác nhé, kkk

5 Likes

mỗi ngày 1 bài học từ thầy A7 lần này là TƯ DUY KHÁC BIỆT, câu này thấy ô thầy nào cũng nói đc nói rất hay chém như thánh nhưng hỏi cụ thể thế nào thì lại đéo chịu nói vì căn bản toàn đi mót kiến thức sách giáo khoa thì làm thế đéo nào đc, chỉ có Đế Sư A7 kinh qua bao trận thủy lục không quân chiến nên kinh nghiệm và lý luận đúc kết nó thành đường lối rồi, ae nào ngộ tính cao thì học nhanh còn ae nào chậm 1 chút thì chịu khó thì cũng theo hiểu và làm giàu đc.

9 Likes

Trước L14 tăng trần liên tiếp, Ceo Dig tăng ít hơn thì cũng có người nói, có thời gian Dig tăng trần trước tiên thì cũng có người nói, bây giờ Ceo tăng mạnh hơn cũng giống vậy thôi. Tốt nhất hàng A7 chọn cứ chia đều nắm giữ là ngon để cân bằng rủi ro - lợi nhuận. Ceo tăng mạnh nhưng khi chỉnh biên độ cũng nhiều hơn Dig, Dig thì cho thêm margin

5 Likes

Nay DIG múc CE luôn nhỉ? Lực bán ko còn

3 Likes

Xem ra đoạn này BANK đã trở lại cùng với BĐS.

1 Likes

Đợt giảm sốc vừa rồi về cơ bản trước tết sẽ vẫn con tâm lý lo ngại, chưa kể vẫn còn T3 ăn xổi nên sẽ còn những pha rung rũ trong phiên rồi kết đẹp. Đến giờ theo mình không cần vội, ai chốt cứ chốt ai muốn năm dài hạn x5 x10 tài sản năm 2022 thì mua gia tăng nắm giữ. Những thời điểm nhạy cảm cứ để bank kéo níu giữ thị trường, để bứt phá thì vẫn cần BDS mà thôi. Xu hướng tăng của VNI và BDS lead đã được khẳng định, BDS cũng phân hóa rõ rệt là tốt, anh em giờ chỉ có việc chỉnh thì mua gia tăng, xanh tím thì gồng lãi đuổi chim lợn thôi.

5 Likes

Dạo này ông Trí đâu mà để mỗi ông Tài diệt chim vậy, 2 anh em chất lắm đấy!

5 Likes

kkkk a trai e nghỉ tết đang đi du lịch trên nhà ngoại ở sapa rồi bác, có gđ đi du lịch nó sướng hơn e nhiều haha

5 Likes

Bds đợt này phân hoá nhỉ. Hàng ngon như Dig xanh tím, bọn vớ vẩn Flc Ldg Scr Nbb đi hết

5 Likes

Xưng đáng là DUNG SỸ DIÊT CHUYM NHƠN SÔ 1 VN

2 Likes

người HN thanh lịch, vào SG phồn hoa làm ăn, lấy vợ ở vùng đất du lịch sapa có tuyết rơi, mua DIG ở vũng tàu có biển đẹp. nhất bác Trí :))))

5 Likes

Sau này gái theo hàng đàn ko phải xoắn kkk

3 Likes

Banks dự là sẽ sideway trong biên độ rộng.

DIG xin thêm: 300 ha Vĩnh Yên Vĩnh Phúc, Vũng Tàu 400 ha, Thuận Thành Bắc Ninh 400 ha, Quảng Bình hơn 1000 ha, Thanh Hóa 1600 ha, 2000 ha ven TPHCM, Hà Nội 2000 ha
Ae múc DIG sớm nhé

12 Likes