__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Lượn qua một loạt room. các trader khen cụ 7 là người tử tế nhất tam sàn.:slight_smile:

4 Likes

Em xứng đáng có nhiều người yêu ở zoom Dig :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

phiên nay thấy cái này hay nhất

Chủ tịch xuất hiện rồi

2 Likes

CHÚC MỪNG CÁC CỔ ĐÔNG
LONG TÂN KHỦNG LẮM
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

94 Likes

z3139723004748_df6227079466534ca4aa553524a33731
Chúc mừng chủ tịch và anh em cổ đông DIG

Bán chán đi. Kk. Rồi xúc giá tím 1xx

2 Likes

Giã CE ăn mừng thôi cụ ơi.

Theo mình bây giờ cứ gọi Dự án Long Tân là Dự án Đông Sài Gòn; giống phố Đông Thươngh

mai khởi công long tân CE cho có khí thê chủ tịch

Cám ơn chủ tịch, chúc chủ tịch sức khỏe

Phố Đông Sài gòn nghe tên đã thấy phấn khích; tiềm năng của Dig là vô hạn

4 Likes

mai khởi công siêu dự án rồi,mà vẫn có các con giời lôi ra táng. Căn ke vài xu không khá được đâu.MÚC XÚC HIẾP
Chúc CỤ chủ tịch sức khoẻ

3 Likes
32 Likes

Mình cho rằng nên kết hợp cả 2 phương pháp. Phương pháp như thầy A7 dạy mang tính định hướng lâu dài. Phương pháp dùng đồ thị để phân tích tâm lý đám đông lúc ngắn hạn. Nếu kết hợp được cả 2 phương pháp thì tốt nhất.

5 Likes

Ái chà, mấy thằng ku bắt đáy tuần trước giờ lôi hàng ra xả ăn phở Thìn kìa, khôn đáo để :rofl:

8 Likes

:v Trận này qua Tết đánh thôi bác, xem chúng nó làm trò chi cho khổ =))

2 Likes

Long Tân tức là con rồng mới, rồng cất cánh thoát xác thì biết đâu là đỉnh biết giàu đến cỡ nào, chỉ biết là lồi mồm vẹo cổ thôi kkkkkk

7 Likes

bọn chiên za, chiên khô vẩn còn hô bank, bác nào nghe lời múc bank thì đến chịu, trong khi A7 đã phím công khai CEO DIG L14 rõ nhu ban ngày, rồi vài bữa nó phi lên vài trăm thì lại hỏi A7 còn mua dc ko…A7 đã nói thơi bơm tiền Cổ Đất Là Cha…lích sử đã chứng minh điều đó…

3 Likes

Màu gì đây các bác

2 Likes