__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ae có tin mai chỉ cần một lệnh Mp của tay to nó ăn hết chỗ sàn kia ko. Kkk. Lúc ý các con zời bán tháo nhìn nó trần vài phiên éo dám mua. T nào sợ thì cứ sút đi. Cưỡi siêu cổ cần trải qua hết các cũng bậc cảm xúc từ sợ hãi, hoảng loạn đến thăng hoa fomo. Nếu ko đủ những thứ ý nó ko thể đi xa đc. Gửi các con zời nhớ đọc kỹ nhé. Kkk

4 Likes

Bơm tiền còn nhiều, vỡ thế ẹc nào đc, nghe rõ chưa ae

5 Likes

Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản các bạn xem clip sẽ hiểu đc: Dành cho Nhà đầu tư F0 - Vì sao lạm phát mua cổ Bất động sản - #DIG #grace_vu - YouTube

2 Likes

Chuẩn bài đấy

1 Likes

Bố mẹ mày k biết dạy mày làm con người rồi

" người ngu mà thấy được mình ngu thì thành ra người trí, kẻ ngu mà cho là mình trí thì thành chí ngu". Hãy bĩnh tĩnh và soi lại bản thân mình đi bạn.

Chuẩn bị đấu giá đất Thủ Thiêm tiếp nhé. Cứ mỗi đợt như vậy là lại thêm một sóng. Yên tâm đi. Những ai muốn thoát hàng đừng chất lệnh bán sàn (thì nó mới hồi được để cho mà bán chứ).

Đầu tư công kích thích kinh tế.Thì nhóm bất động sản tăng ,nhóm thép ,xây dựng nó cũng hưởng lợi mới tạo ra nhiều việc làm .Giá đất tăng ầm ầm mà ae sao cứ lo tít lên.NS VUÔNG 1 CÂU BĐS MÀ SẬP THÌ VNINDEX SẬP LUN

1 Likes

Em còn ko kịp vào cii vì lỡ all in vào dig ceo :joy: Run mà còn chưa xả thì vẫn hơn ối người chất đống sàn ngoài kia bác ạ :grin:

Nhiều anh em nghe A7 cắm sổ vì DIG giờ mất tết rồi anh Tuấn chủ tịch ạ! Anh em vẫn tin anh nhưng ngày nào cũng lao dốc không phanh này thì niềm tin thành mê muội, nhất là ngày hôm qua ko có thanh khoản.

mất tết đã là gì, mất nhà rồi ấy chứ…ai đu đỉnh mà dùng cả margin nữa thì đã mất 100% tài khoản rồi còn gì…hôm nay về hỗ trợ cứng 70 hy vọng cầm máu được, nếu ko thì toang nặng

Kệ người ta đi bác ơi, gà công nghiệp sao bắt người ta thành đại bành được. Ae đầu tư dài hạn theo doanh nghiệp tốt nhe ae mình thì đâu có lỗ thiệt đâu mà phải xoắn bác.

A7 đâu có bảo ae full margin bao giờ nào, mình làm mình chịu chứ sạo lại đổ thừa. A7 nói gì thì cũng phải đi phân tích và cân nhắc đầu tư chứ. Người ta bảo ban ăn ấy ấy bạn cũng ăn à.

3 Likes

Lời thầy A7 như vị tướng dạn dày trận mạc, xông pha trăm trận, hiệu triệu được ngàn quân, trong trận chiến khốc liệt của Ttck này, ae có thể chọn nhiều người khác để theo, còn mình trong chu kì này sẽ đi theo lời khuyên của Thầy A7 này đánh trận. Thành bạii vài năm nữa sẽ rõ.

2 Likes

Chỉ báo vùng đáy là lúc chim lợn kêu, la rên , gào , thét… Lúc đó một lệnh Mp quét sàn xong trở lại đường đua ceeee. Kkkk

3 Likes

cảm ơn bạn đã tư vấn. Nhưng bạn cút mẹ về cái hố xĩ nơi bạn thuộc về đi. Bạn thối đéo chịu được

3 Likes

Suốt ngày mày khuyên bán Dig, vậy giờ bán Dig mày chỉ anh em mua một vài mã để mua nào?

1 Likes

3 yếu tố thiên thời của thầy nhận định e ngẫm rất đúng ah… thập kỷ phát triển oto vn thì sáng hôm qua đã được chứng minh khi tập đoàn sx oto lớn thứ 2 trung quốc FAW vừa giới thiệu 2 mẫu xe bán tại vn… 1 xe điện và 1 xe xăng, cn xe điện thì Vin của vn k có cửa… và sắp tới tập đoàn sx oto lớn nhất trung quốc SAIC Motor chuẩn bị mở bán mẫu oto MG5 vào ngày 25/1 tại VN… ngành oto mà mấy lão già nhật, hàn, mỹ sẽ có sự tranh sòng phẳng hơn tại VN và NTD ta đc lợi… giá xe sẽ ngày càng hợp lý…

1 Likes

Mình giá mua tốt nên để dc. Hy vọng nay hết sàn.

1 Likes

Thầy đi bụi r