__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Càm ơn các huynh đệ đồng môn, tôi nói là tôi làm, tôi mua thêm chứ chưa bán một cổ Dig nào cả. Nếu không đạt được 2.5t/ cổ tôi không bán
image

4 Likes

Để t xem, lũ chym lợn chúng m sẽ cười được bao lâu khi DIG chỉnh rồi lên 15x là ít trong nhịp này

4 Likes

phần thưởng chỉ dành cho người kiên định và dũng cảm, thế nên xích thố chỉ dành cho anh hùng và mỹ nhân cũng chỉ dành cho anh hùng và thiên hạ cũng chỉ dành cho anh hùng, chúc mừng toàn thể ae cổ đông chiến lược của DIGGER nhà mình hhahaha, cảm ơn Thầy A7 và cụ CT đã luôn đồng hành và bơm ô xi liên tọi cho a e kkkkkk

10 Likes

Lại là tôi đây, dạo giờ ít lên chém gió nữa rồi, khuyên các ae là dùng margin nó in ít thôi, đầu tư lên lên xuống xuống có giỏi thì trading tí mà quay vòng đồng tiền còn ko giỏi thì ngồi im, biết đâu là đáy mà biết đâu là đỉnh mà sút, chiết khẩu đủ hấp dẫn dòng tiền nó lại vào thôi, của ko ngon đông con thì cũng hết thôi mà kk :grin:

18 Likes

thăng hoa nào! tên lửa bắt đầu từ đây, bọn bán giá sàn bố bảo cũng không dám quay lại. x500%

1 Likes

hình ảnh

1 Likes

Lâu rồi ms thấy cụ xuất hiện

Lệnh lớn vào lúc nào vậy mấy huynh? Ko xem bảng điện tử vài hôm. Vừa mở lên xanh lè thế nào vậy

DIG e âm 30% ko rơi 1 cổ

1 Likes

Doạ tô phở lên 900k ae bắt đáy ngay kkkk

1 Likes

SCR sắp trần nhé.

Bài học lần này cho em là ko bao giờ margin khi nắm 1 cổ dài hạn, em tham lam nên lỡ margin DIG 1/2 tài khoản, dù chưa bị call nhưng mất ngủ mấy đêm vì khoản margin này. Hôm nay được giải cứu em đã hạ hết phần margin rồi còn lại DIG tiên tươi ôm lâu dài.

2 Likes

em còn bị kl giá 74 với 76 :joy: :joy:

2 Likes

em ko rơi 1 cổ nào còn múc thêm DIG giá 114, 104. CEO giá 74, 66, 46 mõi tọi hết tiền múc thêm đc ít.

1 Likes

Tất cả dòng BĐS chuẩn bị tăng mạnh

1 Likes

Ae muốn lì đòn thì bỏ mịa cái margin đi nha, dùng nó chả khác gì thuê thằng ăn cướp trông nhà hộ.

4 Likes

CÁC CỔ ĐÔNG CỰC KỲ THÂN MẾN
TRẬN ĐÁNH LỚN KHÔNG THỂ ĐI CÙNG LŨ NHÁT GAN ĐƯỢC.CHÚNG CHỈ LÀM LOẠN LÒNG QUÂN MÀ THÔI
TRẬN NÀY CÁC CỔ ĐÔNG TRUNG THÀNH SẼ ĐƯỢC CHIA THÀNH QUẢ XỨNG ĐÁNG
TƯƠNG LAI GIÀU SANG PHÚ QUÝ
DIG Corp -TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

122 Likes

CHẾT MẸ MẤY CON CHIM LỢN CHÚNG MÀY ĐI
CHẾT MẸ MẤY CON L` LÚC ĂN ĐÉO THẤY ĐÂU LÚC GIẢM THÌ LÊN KHÓC LÓC CHỬI BỚI LÀM LUNG LẠC TINH THẦN ANH EM
Bố nhịn cả tuần nay rồi, nay mới được chửi cho hả dạ.
Bố đéo cần biết bull trap hay kéo xả cái loằn gì, nay bố cứ chửi chúng mày đã. Mai sàn tiếp bố cũng đéo sợ, bố lại gồng tiếp các con ạ.

2 Likes

các cụ hay rặn chọn bạn mà chơi chọn thầy mà theo chọn minh chủ mà phò tá, sau lần này thì ae cũng đã thầy rõ rồi đúng không, lúc vui vẻ thì ai cũng như ai, nhưng chỉ lúc khó khăn thì mới nhìn thấu tâm can nhau thôi, thầy A7 vạn tuế kkkk.

8 Likes

Hôm qua A7 live stream xong hôm nay bắt đáy mạnh phết, lúc thấy tay to múc mạnh giá sàn mình full margin múc được thêm 10k, lên 80 lại lướt luôn để hạ margin kiếm ít tiền chợ