__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bán chán đi r lại đua. Chẳng cần biết tnao cứ cầm cổ kệ với đời. Đôi khi đơn giản là đỉnh cao ae ạ. Cứ phức tạp lại hóa dở

Bố giải cứu xong rồi nhé! giờ phải do thực lực các con… Nguyên tắc là đại bàng con non lớn lên vẫn thành đại bàng, còn gà con non lớn lên vẫn là gà…

|khúc quyết định đại bàng và gà

4

12 Likes

Hôm rồi tôi cũng ăn Phở Thìn Lò Đúc b ạ, ăn xong hỏi vợ bao nhiêu tiền một bát, nghe vợ trả lời mà tôi suýt ngã ngửa. —> Lại phải gia tăng DIG thôi. Chưa mất 1 cổ nào nhé.
:grinning:

3 Likes

Quyết ko rời vị trí chiến đấu Chủ tịch ạ.

1 Likes

Hôm nay tay to mua sàn, lệnh lớn 200, 300k một lệnh, chứng tỏ tay to nó tranh nhau múc Dig, nếu tay to nó không sợ bị tranh mất hàng giá sàn nó sẽ tiếp tục chờ đến phiên sau để mua được giá thấp hơn chứ không múc vội thế đâu.

ngày mai phó chủ tịch múc 5.000.000cp

Người giàu càng thêm giàu, ng nghèo vẫn mãi nghèo. Nói ít hiểu nhiều, Ai bán sàn mấy phiên vừa rồi phải quỳ xuống ủn tiếp

7 Likes

ngày mua 5.000.000cp từ mai nhé

Hốt xác … Kkkj

Lại bán hết cho tây kk

4 Likes

CL LẠI TRỐN RỒI :d

hôm nay hấp thụ hết lượng nđt nhỏ lẻ bán ra là đẹp. không cần nhiều hihi

5 Likes

Nước ngoài múc DIG gần 200.000CP

Hnay lão xoay được ít tiền còn lại, vét sạch nhà cửa ruộng nương đánh trận này cùng ae.
Được chiến đấu với A7, vs ae là niềm vinh hạnh của lão.
Nhằm thẳng quân thù mà bắn.
Hỡi ae Digger tuyên truyền giải phóng quân! Giếtttttt

16 Likes

Thành công là gặp phải thất bại này đến thất bại khác mà không đánh mất đi mục tiêu và lòng nhiệt huyết.” – Winston Churchill

2 Likes

Tôi cũng gom nhặt từng ngày cụ ạ ! Chưa rớt cổ nào !

6 Likes

thả tim cái cho cháu nó đu trend :rofl: :rofl:

23 Likes

Đáy thì chắc r đây. Giờ chỉ k biết đâu là đỉnh thôi kk

1 Likes

Ko hiểu sao vẫn có nhiều con giời vác hàng ra bán giá 7x 8x , trong khi đó lúc 9x 10x thì đua nhau mua ! Nghèo có số là thật các bác ạ

1 Likes

Cái thằng chim bé nhìn phiên, sàn nữa bố mày cũng đéo sợ nhé.