__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bạn tôi hôm qua bán SCR NHA . Hôm nay nó tăng 6%. Chẳng khác nào cắt tiết đúng đáy. Hôm nay ai bán DIG CEO cũng vậy

3 Likes

Chủ tịch anh minh.
Cổ đông này vẫn chưa rụng cổ nào. kk

Nước ngoài múc DIG nhiều quá. GEX , SCR sắp trần

AE đợi tôi, lương chưa về…

Tiền vay NH mai mới về để múc thêm. Chấp nhận mua sau lái 10% vậy. Hôm nay tay to cá mập múc là nhiều chứ nhỏ lẻ vẫn đang run thì múc được mấy

1 Likes

SAM đã trần . Dòng BĐS đang bắt đầu khởi nghĩa

Hàng phở gà chỗ tôi mấy nay dịch ko ăn, sáng nay thèm quá vào làm bát mà nó lên 50K, vcl thật. Trước dịch có 35K.

4 Likes

350.000 tỷ mới trên giấy thôi, lúc nó đi vào nền kte thì bát phở bạn ăn thời điểm này vẫn rẻ chán. Lúc đó bạn ngã ngửa luôn chứ ko phải suýt ngã😁

3 Likes

giá đất đốt đít, giá cả mặt hàng thiết yếu đốt đít hằng ngày, mớ rau, con cá đều lên, có tiền giờ là cứ phải trú ẩn đi đã

ai nuốt hộ cái cục 70k đi cho nó bay cái nhỉ

Còn ông nào muốn bán thì bán nốt đi, qua tết lại ĐUA

Dính vào đa cấp thật đáng thương, than ôi ! Lái nó kéo cho tí lại tưởng mùa xuân ả rập :joy: :joy: . Thoát được rồi thì nhớ lần sau đừng có dính vào bọn đa cấp bơm thổi nữa nhé !

tạo lập kê 8tr sàn dig. bị múc mất hơn 5tr trở tay ko kịp. Chỉ kịp hủy khoảng 3tr. kkk

2 Likes

Thầy đã nói rồi, xích thố chọn anh hùng. Ae nào giữ đến giờ này thì đều sẽ có thành quả xứng đáng. Đất vẫn đang tăng, tiền còn chưa bơm ra thì không có lý do gì để bán DIG.

2 Likes

Khổ thân cho ai hôm nay bán Dig giá sàn. Khi tháo cống BĐS thì Dig sẽ lại thể hiện vai trò thôi.

3 Likes

BANK đi viện thật rồi. A7 đại đế, chúng nó hiếp râm tập thể ảnh mà lăn quay ra chết mie hết rồi.

1 Likes

mua hải sản giá x2 kaka, tiền mất giá trầm trọng.

2 Likes

Nay làm quả nổ vol 20tr thì cứ gọi là mút chỉ!

ối thầy bu ơi nó vác 200k ra nó táng như phá mả

Theo lời kêu gọi mua từ cây sàn thứ 2 của Chủ tịch, hôm nay không còn sức để góp cùng anh em, em ngồi yên nhìn anh em đẩy nhé

1 Likes