__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Đẳng cấp! Ý chí, lập trường bạn này tốt, mua vào các bước giá suốt !

Bảo rồi, nó mà đạp để bán thì đã ra tin tốt, đằng này cứ tin xấu mà đạp giá sàn thì chỉ có nén gom hàng

1 Likes

NHA, CEO trần thì DIG cũng không ngồi yên được

qua bao đợt giảm của DIG tôi với ô tốn dao kiếm chém chim lợn quá, ace trong group ủng hộ ít cổ DIG để mua dao chém CL tiếp nhé

6 Likes

Này thì bán cổ giữ tiền mặt, này thì lạm phát. Đội giữ tiền đang sôi sục ko biết làm gì với đống giấy, 2, 3 ngày quay ra thì đã cạn mẹ nó tiền. Chúng nó thèm từng cổ của ae, nên ae phải biết trân trọng mà gìn giữ.

9 Likes

Sự khác biệt giữa những người thành công và những người thất bại ko phải là ở sức mạnh, kiến thức hay sự hiểu biết - mà chính là ở ý chí và lòng tin. Cụ @Thudao.com luôn đầy nhiệt huyết.

3 Likes

Dù mới vào chứng khoán chưa được 10 tháng, biết đến thầy A7 hồi tháng 8 này thôi. Không phải tự nhiên mà em tin tưởng vào uy tín A7 đến thế, search trên f31.chín thấy mấy bài chửi A7, nhưng chửi đâu thì tăng đấy, nó lạ ở chỗ đó

3 Likes

Những người anh hùng trải qua sóng gió xứng đáng nhận được sự giàu sang

5 Likes

Ai bán DIG CEO giờ cũng éo biết mua còn gì😂

4 Likes

Các bác sao rồi, hôm nay tôi rất vui, nhưng thú thật tối hôm qua nghe live của Thầy A7 còn vui hơn, mỗi lần nghe thầy nói là mỗi lần mở mang kiến thức, quá may mắn khi được thầy cho đứng lên đôi vai của thầy !

9 Likes

Nước ngoài múc DIG mạnh quá, chuẩn bị vượt 200.000cp

1 Likes

Giá 9x nó còn múc 2.8 triệu cổ thì giá này ăn thua gì😁

1 Likes

chúc mừng toàn thể ae tầm nhìn xa vạn dặm trụ tới giờ này, trải qua bao trận đánh lớn tàn khốc mà trận này kinh khủng khiếp quá. qua đây tầm lại nâng lên nhiều đấy. ngày tháng của chúng ta tới rồi thời tới rồi, mấy con cl đâu rồi

2 Likes

Sau trận đánh này em bay 2 cái nick bị admin block vĩ chửi chim lợn, ko biết có ý gì không nữa

2 Likes

DIG sắp trần rồi nhé

sàn thì cũng sàn rồi và đã test lại mấy vòng rồi, thanh khoản thì cũng khủng rồi qua đây nhốt đa số. ngoại thì cũng đang tranh thủ cướp, mai con CT cũng bắt đầu múc rồi-> thời tới rồi bọn ngu bán hộ tôi cái

1 Likes

Chym lợn đâu ra đây chị biểu coi, làm gì mà trốn như con tó vậy kkk

1 Likes

Phiền ae cổ đông DIG nhắn số zaloo này chửi giúp mình phát 0971357082 @Minh_Ly xin mời chửi nó vì nó chim chóc :))

3 Likes

phải chửi cụ ạ, tiền của mình phải biết bảo vệ

2 Likes

giờ ko thấy con kền kền nào nữa :))

1 Likes