__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Sau Ông sẽ kể cho các Cháu nghe vì sao Trim Ông to, vì sao Dái Ông bự. Kkkk

Ngon rồi… Hàng dài hạn anh em đừng Fomo quá chơi Margin nhiều sau lại thành quân cờ trong tay tụi nó. Cứ tiền thịt mà chơi, cầm dài hạn… chia buồn anh em mất hàng do bị giải chấp

3 Likes

tưởng mất tết rồi. may quá

Ae chim lợn đâu vào đua ceeee ngay ko nó rít vài cây nữa lại sợ éo dám vào đâu. Kkk

Thế mới hiểu hai chữ thiên thời mà thầy A7 đã nói.

1 Likes

Tìm CL nướng chúng nó thôi ae, mấy hôm chịu đựng đủ rồi kk

2 Likes

Nay phải tb giá. Nhốt tiếp gấp đôi.

mấy bố lại hô hồi KT rồi là bún chả, em chỉ nhếch mép và cười, trong lòng nghĩ " Tụi ngu"

Nếu hôm nay DIG tím thì mấy ku bán đáy đầu phiên mất luôn 14%/ngày, đau hơn hoạn kkkkk

3 Likes

Tắt thanh khoản rồi à

Thắng không kiêu, bại không nản, giữ vững lập trường, bản lĩnh và ý chí chiến đấu của chính bản thân mình, giàu sang phú quý do mình quyết định các cụ. Trong đời này, ngoài chuyện sinh tử, tất cả chuyện khác không tính tiền.

4 Likes

Qua cơn bĩ cực đến hồi thái lai!

1 Likes

CII đã thoát sàn

2 Likes

Cổ đất đang gặp nhịp điều chỉnh, ACE nào đang cần cơ cấu nhưng sức mua ko nở thì tham khảo nhé. Các mã cổ đất đang được ShinhanSec VietNam cho vay như DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% …nguồn Margin ko giới hạn, cam kết không bị căng hạn mức, ĐẶC BIỆT LÀ ko có giá chặn, với lãi suất margin chỉ từ 10.4%/năm. Ae nào chiến mời qua bên E tham khảo dịch vụ ah. Chúc Ae đầu tư thành công…

Mấy bữa nay tôi ko rõ dòng tiền to đi đâu khi thấy VN30 thành khoản lèo tèo. Thì ra bọn nó đợi lần đạp này vào hốt xác. Một mũi tên trúng 2 đích.

2 Likes

chim lợn đâu hết r lên đây bố mày cắt tiết chúng m

1 Likes
1 Likes

thành quả ngọt ngào cho những ai bền tâm vững chí.

1 Likes

Cổ phiếu A7 MÚA BÊN TIM hết rồi ạ

2 Likes

Lại nhìn siêu cổ chạy thôi bác, làm sao mà đủ can đảm khi 1 ngày mất mẹ 14%.

1 Likes