__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Mấy ngày nay, trong khi chim chóc, người người kêu la um sùm thì em rất thảnh thơi có thêm 1 thú vui mới là hàng ngày chụp ảnh màn hình bảng điện tử đầu phiên, cuối phiên để sau này kể cho con cháu nghe bố nó đã vượt qua giai đoạn này như thế nào, đồng thời cũng dùng để troll bọn CL.

3 Likes

cover lại ngay, vẫn kịp

3 Likes

chim lợn chửi A7 đâu lên đây tao tét đít từng thằng

ô trần rồi hả các bác, sáng giờ bận bg mới vào ngắm lại, CL đâu, cuối tuần bà mày rảnh, bà mày đào lại comment bà chửi nhé, haha

5 Likes

F0 không kiên định chắc té hết rồi, quá tốt !!

chúc mừng anh em hôm nay đã bán thành công giá sàn cừ ỉa

2 Likes

Thật là ngựa xích thố. Nó ko dễ cưỡi chút nào. Rất mừng cho ai có lòng tin.

:rofl: :rofl: bao nhiêu ngày kê sàn cuối cùng ae cũng bán đc chắc các anh mừng lắm

3 Likes

@tainguyen trưởng ban truyền thông, dũng sĩ diệt chim lợn, nhà máy oxy :))))

7 Likes

Thầy đã bảo rồi ngày bán được hàng chính là đáy, cú 19/1 năm ngoái em đã bị :rofl:

hôm qua lúc cuối live, thấy thầy A7 có vẻ mệt. Mong thầy luôn mạnh khỏe.

từ từ bạn cũng quen thôi mình âm 20-30% mỗi lần nhụt trí thì lấy video của thầy ra mà nge r đi ngủ táy máy lại sút mịa nóa là mất tiền thật đấy

1 Likes

lại mất thanh khoản. :joy:

1 Likes

Từ bé tới giờ tôi chưa thấy lần nào cảm xúc mạnh thế này. A7 sảng khoái quá…

chúc mừng các ae huynh đệ, trong lúc ae vui mừng chắc là thầy A7 mấy hôm chiến đấu kg biết mệt, thực sự e là thanh niên mà còn phải nể sự nhiệt huyết còn hơn trai tráng của thầy A7, nay thầy đã dẹp loạn xong 12 xứ quân non sông thu về một mối, sau hơn 1 tuần chinh chiến chắc nay thầy A7 nghỉ ngơi rồi, ae ai đã nghi ngờ thầy thì là nợ thầy 1 lời xin lỗi, còn ae vẫn đồng hành và tin tưởng thầy thì nợ thầy 1 lời cám ơn và rất nhiều tim để tri ân cho thầy A7 đó, tầm Đế Sư A7 thì kg cần ae tặng vật chất đâu tình cảm lúc khó khăn hoạn nạn mới là đáng quý ae nhé.

24 Likes

Chúc mừng a e diger. 7 cây sàn ai còn nguyên cổ thì cũng xứng đáng giàu sang. Cám ơn thầy A7 và chủ tịch luôn sát cánh cùng a e lúc khó khăn nhất.

12 Likes

Cháu chưa rớt cổ nào Chủ tịch ơi :wink:

2 Likes

Càng cãi càng nghèo

chim lợn chết hết cụ nó rồi a ơi, buồn quá

1 Likes

dôooooo ông eeeh :))) @tainguyen

1 Likes