__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Như này mai a Cường Pct lại phải mua giá cao rồi

1 Likes

Cá voi nó xúc hết sạch cổ bds trong phiên hnay, chúc mừng ae nhỏ lẻ đã cắt lỗ thành công. Ae có thể sang bắt đáy bank thep đc rồi.

2 Likes

Anh em ai còn ai mất… 1 số anh em quen biết đã ko thấy comment từ lâu.

1 Likes

mỗi lần anh ý mua là DIG bay mút chỉ

1 Likes

trên đường đến 2.5 triệu / cổ như cụ chủ tịch định hướng, sẽ còn những pha như thế này nữa

kkk thôi bên nó cũng tổn thương mà bên mình cũng hao quân sĩ thôi thì cứ nghỉ ngơi 1 vài ngày đã rồi tính tiếp bác ạ kkkkk

3 Likes

CL đợt này lại quay xe, nên mất tích. Kkk

nghỉ ngơi ăn chơi đã lúc vui thì cứ phải hết mình bác nhé kkkk

2 Likes

hôm nay em lại dc gáy cụ ak.kkk

1 Likes

Thầy A7 thật có uy phong

Quét sạch nhỏ lẻ chim bé rồi, mai cậu cả Cường lấy đâu ra 5tr cổ mà mua ? có khi mỗi phiên chỉ mua đc có 1tr .

3 Likes

Chim lợn biết lặn hả các bác, sao mất tiêu hết rồi. Không xem bảng điện coi bộ phong thủy tốt quá

Lãnh đạo Dig quá uy tín luôn sát cánh cùng cổ đông. Nhìn sang bên lãnh đạo Flc Cii thấy ấm lòng. Kkk. Đợt Dig xuống 22 a Cường cũng mua đỡ để Dig phi 1 mạch lên 1xx

3 Likes

Mấy cây sàn mình còn thêm cổ, ban ngày hơi suy nghĩ tính toán nhưng tối vẫn ngủ say tít vì tin vào giá trị của dig

Nhìn bên mua đua lệnh mà thấy “Quá nhanh, quá nguy hiểm”

Em không còn nguyên mà lại gia tăng thêm thì gọi là gì hả bác?

1 Likes

Lùa gà béo đây, ai vào hốt đê :d

Lãnh đạo ra tối hậu thư cho bọn lái lợn " Nếu còn làm trò thì xin phép vào nhặt" Lái sợ ngay

2 Likes

Tiếc cho những người nó sàn 7 cây còn lôi ra bán, toàn làm ngược lại điều nên làm

Chúc mừng Anh em vững tin vào Dig. thành quả xứng đáng Dm bọn chim lợn sủa nữa đi cay mấy bữa giờ

1 Likes