__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Hê hê vẫn cầm

Nghiệp quật

1 Likes

“Khi nào cả xã hội bâu vào chửi tao thì nó chính là đáy” - A7

4 Likes

Càng nghĩ mà càng thương anh Bảy , suốt 1 tuần qua anh ấy đã chiến đấu ngoan cường , không biết mệt mỏi để bảo vệ NDT nhỏ lẻ tránh miệng hùm , tránh lũ độc ác hù dọa nhằm cướp TS của họ . Thương anh ấy thật !

5 Likes

Bác viết hay quá. Lời bác cũng là lời của nhiều ae trong diễn đàn gửi tới thầy. Thanks

2 Likes

a e cảm ơn thầy và thương thầy thì tim cho thầy A7 mạnh nữa lên ae nhé, để thầy sớm lên 1tr tim trước tết âm đi nào lập kỷ lục ttck luôn kkkkkk

9 Likes

Mình cầm từ 3x mà đợt rồi là giảm dã man nhất, mình cũng có mua thêm 1 chút giá 11x, do nhìn mục tiêu dài thì giá đó vẫn còn ngon. Lần nay may mắn đủ dũng cảm vượt qua thử thách lần này. Hy vọng có lúc đứng từ giá 5xx nhìn xuống sẽ thấy mình xứng đáng dc hưởng như thế nào?

Thế mới đúng câu: Sống trong đời sống cần có một tấm lòng.

Like cho bác. Thực sự ở đời, muốn phát triển, làm người, việc đầu tiên phải học đó là lòng biết ơn. Tôi không thích đỏ đen, không cờ bạc, không tham gia chứng khoán vì nghe nhiều CK VN như cái sòng bạc, nói không với lan đột biến, nói không với đa cấp, fore.x. Nhưng từ hôm nghe A7 thì thấy nghe câu nào thấy thấm câu đấy, rất thích tư duy mạch lạc, logic, rõ nghĩa của A7. Tôi đã tìm hiểu ngay CEO, DIG, L14 rồi xuống tiền không chút do dự và có niềm tin rất lớn vào quyết định của mình. Đợt giảm 7 cây sàn vừa rồi chưa lúc nào thấy lăn tăn do dự với quyết định của mình. Rất bình thản đón nhận diễn biến của thị trường.

8 Likes

Topic giờ lại thấy chỉ còn vài a e cũ, và thêm 1 lớp a e mới…

1 Likes

Mục tiêu 6 cây Trần tiếp nào !!!

đầu tư CK theo thầy A7 thật đơn giản : mở tầm nhìn, chọn đúng cổ, ôm thật lì

1 Likes

câm và cút đi thằng óc heo này

Đọc thấy tôi giống bạn quá luôn

1 Likes

Anh em quyết tâm không nhả một cổ nào cho bọn bán khống nhé. Lỳ ăn tất. Cùng chủ tịch và đội quân A7 đưa DIG hoá rồng nhé!

3 Likes

nhiều ae bên dig 500 vẫn thấy comment nhưng ko thấy bên này khả năng chưa biết nhà mới.

Nay BĐS khởi nghĩa ae ạ! Lấy lại những gì đã mất,Tím tái hết rồi.

2 Likes

Sóng này lại bay lên mặt trăng

1 Likes

Sau đợt này tôi quyết định chuyển hẳn sang bên VND , cay thằng SSI vcđ, các ctck khác đều đã nở margin cho DIG, vậy mà nó thì thù hằn gì DIG mãi ko cho nở ra để ae mua thêm

2 Likes

Tôi cũng giống bác, trước mới vào chơi ck toàn nghe broker mua hẳn chục mã xong toàn con lãi bù con lỗ, từ hồi mua DIG giá 29 là cũng chưa biết đến A7, sau đấy mới tìm hiểu và nghe video cũng như đọc sách của thầy thì cảm thấy tư duy thay đổi hẳn! Đợt ở đỉnh 125.2 tôi còn bao nhiêu vào hết DIG, mấy hôm vừa rồi sàn liên tiếp vẫn rất bình thản. Đúng là nợ thầy A7 1 lời cảm ơn thật sự!

3 Likes