__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tích lũy nền chặt k margin, đặt niềm tin vào DIG thì k khó bác ạ, phiên nay 12tr thì khả năng hốt đc của kho cũng tương đối đấy, dần sẽ cô đặc thôi.

2 Likes

Nghe đồn trong dương gian có một loài chim đầu lợn , chúng vẫn thường hẹn giờ khi cổ đất chỉnh thì chúng lai ra khỏi hang bay rợp trời rồi phát ra thứ âm thanh mà con người không thể hiểu nổi . Rồi những lúc cổ đất xanh tím mọi người hân hoan chúng lại lủi thủi chiu vào hang để tự gặm nhấm sự thất bại và ngu dốt của mình :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

cũ nhiều chứ thế hệ 2X,3X,4X chào các anh em mới chứ

1 Likes

E thế hệ 11x, có về bờ trước Tết ko :joy::joy::joy:

2 Likes

Các con giời chú ý, những ngày tiếp theo là bên short đua lệnh trả hàng kho. Ae còn tiến cứ mạnh dạn múc mạnh cho chúng nó đua giá cao. Đặt Ato cướp đầu phiên cực có lợi thế về t+.

Tiềm năng cổ đất vẫn cực sáng ae ai bán Dig, Ceo, L14 rồi sẽ không thể mua lại được con nào khác ngon hơn đâu.

12 Likes

Không có chim lợn sao thay máu được lượng cổ đông trung lập. Lấy đâu ra người ủn đít đổ xăng đổ dầu cho DIG của bạn chạy đường dài.

1 Likes

TỐI ĐÚNG 8H TỐI CÓ THỂ ĐẶT ĐƯỢC LỆNH .CHÚC ANH EM NGÀY MAI PHIÊN ATO KHỚP .THâN

1 Likes

lại thay máu nhà đầu tư từ chim lợn, từ chim lợn lại thành nhà đầu tư. Nhưng cuối cùng chỉ có anh em có trái tim sắt đá mới đi đến thành quả, chúc mừng anh em

3 Likes

Dig mất thanh khoản 10 phiên vì không ai bán :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Bỏ mợ, hôm qua mới vào chửi nhẹ 1 phát mà hôm nay chym lợn núp hết rồi à? Bố ngồi đây đợi đợt chỉnh tiếp xem còn bao nhiêu con chym nào.

Bác giống em, cũng cầm từ 3x, lên 8x vẫn mua thêm, cây sàn 111.5 vẫn xúc, sàn 96.5 vẫn xúc và nay ko kịp mua sàn vẫn múc thêm lúc 78. Ko mg, hiểu và tin DN thì giảm là gia tăng. Nhưng thật sự em vẫn phải gửi ngàn lời cảm ơn đến A7, vì chính A7 là người đã dạy tư duy, đã bơm oxy tiếp sức cho 1 F0 mới tinh như em trên con đường nắm giữ siêu cp này

1 Likes

Ngân hàng, chứng khoán bị chốt mạnh chuyển tiền mua cổ BĐS kinh hoàng

Chúc mừng ae vững tin DIG

2 Likes

anh em cứ tiền thịt mà phang, qua đợt này hạn chế margin.

9 Likes

Bài học xương máu bác ạ, ae vào sau k nắm được, chắc phải nhắc nhiều đấy bác ạ.

1 Likes

Em Cảm ơn A7 minh quân và Chủ tịch Thiện Tuấn, gửi lời cảm ơn đến các anh em trong lúc nguy nan vẫn sát cánh, đội trưởng @tainguyen

7 Likes

DIG trần từ giờ đến ngày nghỉ tết là bằng đỉnh cũ 118. Nhiên liệu đã đổ đầy rồi lên là lên là lên là lên nào DIG

2 Likes

5 Likes

mong lắm chứ, nhưng sáng em ơi

oh giờ tắc thanh khoản theo chiều đi lên luôn rồi kaka