__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Đặt mịa 7 triệu trần đi cho bõ những ngày anh em ta khổ nhục

3 Likes

D9i xem live của A7 hồi tối đi

1 Likes

8 Likes

1 Likes

Đéo phải thằng tk này chốt dig lúc 28, 29 à, tưởng nhập trại, hoá ra vẫn tớp dk dig x2 :))

Khả năng là chuẩn bị giống như tiên tri của @Sieucophieu12345 rồi. Đến giai đoạn mở mắt ra là trần.

DCM thằng ch.ó qua cả đây ah. Cắt lỗ dxs chưa, chết con mẹ mày chưa.

Chắc đến giai đoạn mở mắt ra là trần rồi bác :wink:

1 Likes

A7 phân tích logic từng câu chữ. Chẳng có lí do j để bán dig cả. Ngay cả khi tôi bị A7 up bô tôi cũng chấp nhận. Vì ông ấy nói tôi chẳng thấy sai chỗ nào cả. Phân tích có số liệu dẫn chứng hẳn hoi. Chúc mừng các anh em vững tin A7.

2 Likes

Phiên thứ 2 thưz 3 tới đây rất quan trọng :

những người ae đu 11x, 12x cố gắng đợi. Chủ tịch và A7 đại ka đang đưa du thuyền ra đón rồi.

4 Likes

Theo kinh nghiệm của tôi các cổ phiếu sàn theo hiệu ứng, sàn vì hoảng loạn khi tăng trần thường là những cổ phiếu trần vì nội lực. Phiên rung lắc mạnh ở các cổ tốt thường là dấu hiệu xác nhận dòng tiền lớn đi vào.

Trận này ae không đánh là bỏ lỡ cơ hội ngàn năm có một. Nếu ae không oánh thì đời này, không ai biết đến, cháu con không có chỗ hướng về. Đường cùng rồi thì ae hãy mạnh mẽ lên, quay lại chém giết tổng lực, đánh một trận lưu danh sử sách.
Theo Dig đến cùng
Theo chủ tịch Tuấn
Theo A7
Giếttttt!

18 Likes

Sáng thầy A7 bận họp lớp ko ol nhé :laughing:

32 Likes

không nó nút haha để e thả cho bác :laughing:

uầy bác cao thủ thế đc ngồi cùng mâm vs chú a7 luôn

Kê bán sàn trong hoảng loạn là động tác ngu ngốc nhất , thậm chí Ko chịu nổi đến chiều lại phải đua trần, còn Ko thì tiếc đến cắt lưỡi => hãy cứ ngồi im theo phương pháp thầy A7, kiên định với thứ mà mình đã chọn sẽ có thành quả thôi

1 Likes

đã có cậu cả Cường múc mỗi phiên 2tr cổ. Người ae cố lên, tôi biết anh múc sàn mấy phiên 11x 10x, rồi chủ tịch sẽ phát nhà xe cho người anh em thôi.

1 Likes

Hôm qua Đại ca đã dốc gan dốc ruột khuyên ae như thế mà hôm nay ae nào còn mất hàng thì đúng số nghèo rồi

3 Likes

haha, rủ nó kèo 5-10tr , nó xoắn hết cả dái lên lặn mẹ luôn. Thôi bỏ đi hơi đâu nói chuyện với mấy thằng nhóc này bác ơi, chắc nó đang học đại học, bẻ mì tôm và ngồi gõ phím. :slight_smile:

Nó làm vậy là giúp bác đấy, bài học vẫn là tránh xa margin bác ạ :slight_smile:

1 Likes