__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

mình rất thích cách phân tích thị trường của Thái Phạm, có sao nói vậy, thị trường lên nói lên, thị trường xuống nói xuống, thị trường sao nói vậy. Còn mai thế nào thì chịu, các chú tự đi mà lo

9 Likes

em cũng không biết nhưng thằng này rẻ rách mà dính tag cao thủ trên diễn đàn. kaka

1 Likes

Thiên thời cản thế méo nào được. Kaka

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

34 Likes

image
Sau tết cảm giác - cứ mở mắt ra là tím

15 Likes

Hơi dị là vài mã sản xuất mình cầm hôm nay cũng xanh, có mã tím. Nhìn 1 lượt toàn thị trường cũng xanh tím nhiều. Vậy là dòng tiền lại quay về thị trường à? hơi lạ vì tháng cận tết lại diễn biến như vậy. Anh em nào giải thích dc ko?

phán sự đã rồi thì ai chả nói đc, còn nói về dự đoán xu hướng hay index thì TP chủ yếu là nói kiểu nước đôi. Toàn prepare for worst , hope for best. đúng thì trích lại video, sai thì nói là ý kiến cá nhân, tuyên bố trách nhiệm, vv . Xét về đẳng cấp k thể so với A7 . A7 phán đất tăng , bơm tiền rõ ràng chú k nói kiểu úp mở, nc đôi.

3 Likes

CE mãi ko có chym lợn kêu cũng thấy buồn buồn bạn gái ợ :smiley:

1 Likes

năm ngoái cũng vậy mà, gần tết xoá bài làm lại ván mới thôi

1 Likes

PS: cũng cảm ơn Bạch Wu ệ và chỉ báo ngược Thái , phán thế nào y như rằng ngược 180 độ, năng lực này đúng là ko phải ai cũng có được kkkk

1 Likes

Nó sút hơn 800k dig giá 28, 29 đó :)))

1 Likes

kkk

28 Likes

nay ko thấy mấy con NHÀ BÁO VÀO VUỐT ĐUÔI CỔ ĐẤT AE NHỈ? hở ra cái nó Cắn trộm mà tím ngắt ko thấy NÓ QUAY LẠI VUỐT ĐUÔI KAKA

Nhờ có Media, Chiên za dởm nên thầy trò mình mới có DIG và CEO hời như giá này

múc được của kho hơn 5tr lúc đầu giờ sáng. nhanh quá kho trở tay ko kịp, chỉ kịp hủy 3tr.

1 Likes

Thầy đi nhậu chưa say mà vẫn vào động viên ae thế :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

7 Likes

Việc tăng giá của Phở Thìn có thể đưa mặt bằng món ăn Việt Nam lên một mức giá mới, khi thu hút được nhiều người quan tâm. Các hàng phở khác sẻ lên giá, rồi cô hàng bún đậu,bánh canh sẽ so sánh rồi lên giá thêm tạo ra một chuỗi hiệu ứng.
ở Việt Nam tình trạng: Thấy nhà người khác trồng khoai rồi vác mai đi đào là chuyện thường xuyên xảy ra, nhất là với các ngành nghề phổ thông như: Ăn uống, làm đẹp, thời trang,…

9 Likes