__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Nhìn Ảnh này ai bán xong sáng nay cũng rớt nước mắt.

Hàng 3 ngày mới về tài khoản. Chưa biết ai rớt nước mắt đâu. Tiền của mình cứ nên cảnh giác vẫn hơn. Đừng vui mừng sớm!

Mai anh Cường bắt đầu mua 5tr cổ nhỉ, anh em còn vui dài dài

Kích nhau làm gì bạn ơi! Cho dù T3 về có giảm thì bọn này vẫn cứ giữ. Chả chết chóc gì. Sàn riết giờ quen rồi. Cưỡi ngựa xích thố nó phải thế. Nên bạn không có gì mới để nói nữa thì biến đi nhé.

6 Likes

khổ thân. Đúng ■■■ sủa. chủ ko cho ăn à. há mồm ra nào bẹt bẹt

1 Likes
1 Likes

xong vào bắt giấy SHB kaka​:joy::joy::rofl:

1 Likes

Tôi ở BRVT 1 sào đất nông nghiệp tôi mua cách đây 2 tháng 1 tỷ 2 nay đã có người trả 1 tỷ 8 .bds vùng ven hưởng trọn thiên thời.Giá vẫn còn rẻ ,cở sở hạ tầng dần hoàng thiện, thập kỷ oto , bơm tiền,lãi suất thấp .ko có tiền mua đất thì chỉ có lên sàn đứng trên vai người khổng lồ mà thôi :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Sắp tết rồi, không hy vọng em nó tăng mạnh đâu, khả năng lình xình rồi, qua tết tính tiếp

1 Likes

Cảm ơn @tainguyen lâu nay đã chung sức diệt CL

5 Likes

Đất dưới bà rịa còn dư địa ngon hơn đồng nai ko bác? Mình cũng mới múc 1 miếng đồng nai tháng trước kkk. Bác là thổ địa dưới BRVT luôn à?

Rồi họ sẽ nhận ra A7 mới là người quá tử tế trong cái thị trường CK VN này!!! Giờ thì cứ Múc Húc Xúc → DIG CEO L14 đã. Bao nhiêu đợt giảm như thế này rồi không thể cản được thiên thời và thiên triều quân!.

1 Likes

Vừa công bố thông tin Him Lam đã bán hơn 6tr cổ, giả sử họ bán vùng giá 10x và mua lại hôm nay thì mỗi cổ lãi hơn 30k, 6tr cổ lãi 180 tỷ, hàng vẫn còn nguyên

Ủa tin ở đâu vậy bác? Nghe ko thấy hợp lý lắm.

trên website Dig đăng đấy bác, cổ ngon mà tay to nó cứ bán thế này ae nhỏ lẻ ysl phọt hết ôm lỗ

e tưởng bán 2,8tr cp mà kệ mẹ nó đi nó cầm đến 67,7tr cp cơ mà có bán hết thì vẫn có ng múc thôi.

1 Likes

đợt CEO tây nó cầm hơn 30tr cp. nó bản thì vẫn tím ầm ầm

3 Likes

Ủa, sao ghi ngày giao dịch 13-14/1 nhỉ?

Doanh nghiệp mà cha muốn để lại cho con nối nghiệp thì kiểu gì cũng phải lấy hết tâm và tầm để phát triển thôi cụ :slight_smile:

1 Likes

Hàng về 1 mối cho dễ quản lý thôi, có gì đâu.

1 Likes