__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thầy A7 thì quá tuyet vời rồi! Nhưng cũng có những người trong group này cũng rất kiên cường, đó chính là những DIGGER quyết nắm giữ dù đợt chỉnh này cũng khá là sâu. Chúc mừng các anh chị và mong đồng hành trên con đường dài!

Quí cđ suy nghĩ.

7 Likes

SĨ TỐT HÔM NAY XUNG TRẬN TRƯỚC
XE PHÁO NGÀY MAI KÉO TRẬN SAU
chúc mừng các ace DIGGER hôm nay đã có chiến thắng vang dội, đập vỡ mồm bọn CL, mai lại tiếp tục CE nhé ae :slightly_smiling_face:

1 Likes

Qua tết cứ mở mắt ra là Tím, mua nhanh còn kịp. Bà con xem đúng ko nhé!

3 Likes

Những lúc thế này mới thấy A7 thật bản lĩnh

Ae hãy luôn vững niềm tin của mình, xã hội đầy cạm bẫy

16 Likes

Lí do A7 bị bọn nó ghét,tìm cách hãm hại.

5 Likes

CHÚC MỪNG TOÀN THỂ CỔ ĐÔNG KIÊN TRÌ VỚI TẬP ĐOÀN
TẬP ĐOÀN DIG ĐANG TRÊN ĐÀ PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ.CÁC DỰ ÁN TIẾN ĐỘ ĐỀU RẤT THUẬN LỢI
CỔ ĐÔNG NÀO CHƯA MUA HOẶC LỠ BÁN.KHẨN TRƯƠNG THU XẾP TÀI CHÍNH MUA LẠI NGAY
SIÊU DỰ ÁN LONG TÂN KHỞI CÔNG SẼ ĐƯA TẬP ĐOÀN LÊN TẦM CAO MỚI
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

100 Likes

Cám ơn CT đã động viên, luôn đồng hành cùng DIG, dù phong ba bão táp cũng không rớt một cổ phiếu DIG!

7 Likes

cam on ct dong vien

1 Likes

Vẫn luôn tin vào tầm nhìn, ý chí của Chủ tịch và thầy A7. Chúc tập đoàn sớm hoàn thành được mục tiêu đề ra ạ

2 Likes

1 Likes

Cái đợt Pyn xả CEO nhìn thì ác nhưng nó lại hợp lý.
Còn Him Lam xả nó cứ vô lý kiểu gì.
Muốn chốt lời thì chốt hẳn số to, sao lại chốt có hơn 10%, mà còn chốt lắt nhắt lần 1 2tr, lần 2 6tr?
Hay chốt lời một ít xoay vốn làm dự án gì nhỉ kkk
PS: mà cái văn bản Him Lam bán 6tr cổ trên web DIG nó ghi ngày giao dịch 13-14/1 là sao có bác nào giải thích giùm với. Thanks
(Link văn bản: https://www.dic.vn/uploads/files/2022/01/20/14.01.2022-BC-VE-THAY-DOI-SO-HUU-CUA-CD-LON-CTCP-KINH-DOANH-DIA-OC-HIM-LAM.pdf

đây bác suy nghĩ xong rồi nhé kkkkk

8 Likes

Vì nó yếu tim bạn ơi

Phía himlam bán chút để phục vụ gpmb các dự án của himlam thôi
DIG rẻ quá bán nhiều tiếc ko dám bán

58 Likes

Đúng bác, Him Lam rõ ràng còn kì vọng DIG tăng giá nhiều sắp tới nên chưa chốt hết.
Tại mình chưa hiểu chỗ giao dịch ngày 13-14/1 mà sao giờ mới công bố?
Và Him Lam đợt bán 2tr lần 1 là ngày 12/1 đúng mở đầu chuỗi sàn
Nếu là sai sót văn bản nó sắp bán 6tr cổ sắp tới thì có thể nào nó lo phiên hôm nay chỉ là hồi kỹ thuật rồi xuống tiếp ko?
PS: hỏi để phân tích thêm kiến thức thôi nhé anh em, còn ai bán sàn trần ngắn hạn đã ko ảnh hưởng việc cầm cổ của mình rồi kkkk

3 Likes

Himlam bán xo g hết rồi còn bán gì nưa

Him lam chỉ là cổ đông lớn , mua bán chỉ cần công bố thông tin thôi. Giao dịch cổ đông nội bộ mới phải đăng kí

1 Likes

MẤY NGÀY DiG GIẢM MẠNH MỚI HIỂU RA SỰ CHÂN THÀNH CỦA CÁC CỔ ĐÔNG GẮN BÓ.LUÔN ĐỘNG VIÊN MỌI NGƯỜI TRÁNH BỊ TÂM LÝ HOẢNG LOẠN
Thày Tuấn A7.TÀI NGUYỄN . NGỌC ĐÀO . BKIEUPHONG.SMALLBOY…
THẬT SỰ RẤT TRÂN TRỌNG TINH THẦN CỦA CÁC CỔ ĐÔNG

105 Likes

Cổ đông lớn họ bán xong trong vòng 7 ngày công bố. Người nội bộ thì mới phải công bố trước ngày giao dịch

7 Likes