__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cứ giữ chặt hàng, đồng hành cùng DN… ko bán rẻ cổ phiếu tự khắc dòng tiền tham lam sẽ đẩy giá lên.

4 Likes

Ủng hộ các dự án của DIC corp giúp quê nhà phát triển

3 Likes

Gần 10 cây sàn , em cũng không rơi cổ nào. Hôm nay bận việc không xúc múc được cổ nào , mặc dù đã chuẩn bị được 1 tỷ để sẵn , buồn quá chủ tịch ạ . Xem mai xúc múc sớm chứ để chiểu kiểu nào cũng ce

3 Likes

các cổ đông luôn tin tưởng và đồng hành cùng cụ CT và Thầy A7 kkk

12 Likes

Hiện Thanh Hóa, Anh Lam chủ tịch Sun đã về đầu tư khu quảng trường ở Sầm Sơn, Suối khoáng nóng ở Quảng Xương. Bác Thiện Tuấn cũng là người con quê hương Thanh Hóa sẽ xây dựng dự án để đời ở quê hương của mình.

9 Likes

Cụ CT nói đúng lắm cái bọn sút cổ chỉ vì tham ăn bát phở mà lỡ dỡ cả 1 đời con gái nhà người ta haha
Untitled5

15 Likes

kiếm đc bao nhiêu thì nộp hết thóc cho bọn ct chứng khoán… bọn ct ck là 1 trong những con lái khốn nạn nhất

2 Likes

Có tin đội của Đức LCTV đã úp bô anh em từ giá 110
Công Tuyền Darvas thì cũng bán hàng từ 10-01
Nếu thật thì đúng là lũ khốn.

3 Likes

hoan hô chủ tịch… mãi đồng hành cùng tập đoàn trong hành trình 5 năm tới

2 Likes

Về lại 3 chữ số rồi tích lũy phi tiếp thì đẹp. Nhờ giảm mà vào được 2 phiên giá sàn; cầm dài hạn

1 Likes

Vẫn cần có những phiên như thế này để rèn bản lĩnh từng người lên được Chủ Tịch à.
Nhiều ông để sợ hãi lấn át lý trí mà quên mất 27/1 này khởi công bom tấn Long Tân - phố Đông Sài Gòn.
Chủ tịch yên tâm, ae ở đây luôn đồng hành cùng DIG , cùng A7

11 Likes

Bán thì kệ người ta, quyền mua bán mà.

2 Likes

Mọi sự hoảng loạn đã trôi qua bao nhiêu acc cũ đã bỏ và đc lập mới để vào cảm ơn thầy

3 Likes

27.1 khởi công , 28 là phiên cuối năm rồi nghỉ tết, nhiều điều vui đang chờ đợi, hi vọng 1 cái tết ấm no

7 Likes

Bác xứng đáng đc phong anh Hùng lực lượng vũ trang. Giết chết k biết bao con chim lợn, kền kền ăn xác thối.

6 Likes

Đề nghị bộ trưởng tài chính Phước phê bình phở Thìn vì đã tăng giá lên 90k/bát giá này sẽ làm méo mó ngành phở nước nhà kaka

19 Likes

Chủ tịch sao này cho ai có cổ phiếu DIG đc giảm giá ở khu nghĩ dưỡng nhé

Thú thật các bác hôm nay tôi nghe lại live của thầy A4 tối hôm qua lần thứ 4 rồi, đợt live này tôi thấy hay nhất trong tăt cả các lần trước, nghe mà nó sướng vô cùng các bác ạ ! Nghiền đi ngẫm lại nó đã gì đâu !

12 Likes

phiên cuối đi dooooooooô kg bác làm vài quại kkkkkkkk

5 Likes

Chưa bao giờ nắm cổ phiếu nào mà trải qua nhiều cảm xúc đến thế quan nhưng ngày vừa qua cảm thấy đứng vững được với những người ae tâm huyết trong cộng đồng cổ đông DIG thật là may mắn.Em cảm ơn bác chủ tịch thầy A7 và a e cộng đồng DIGer chân chính.Khẳng định một điều Dig chỉ mua thêm chứ ko bao giờ bán

8 Likes