__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Hnay lại hết việc làm rồi

4 Likes

Thầy A7, xl các bác gõ bị nhầm, đang ăn tất niên mà vẫn vô pic theo dõi các bác ! :joy::rofl:

3 Likes

tạm nghỉ ngơi thôi bác ơi kkkkk

5 Likes

Nhậu thôiii

5 Likes

Thầy A7 là vị cứu tinh của rất nhiều anh em ! A7er

2 Likes

Chim lợn Minh Nguyen vẫn hot

2 Likes

E f0 cầm DIG và CEO đúng là trải qua nhiều cảm xúc

3 Likes

Ủng hộ Chủ tịch
Ủng hộ DIG
Việt Nam trên con đường vươn ra thế giới cần có những nhân tố mới
Nâng tầm DIG, nâng tầm Việt Nam
Hãy bỏ qua tất cả sự đố kỵ
Vì tương lai đất nước chúng ta

4 Likes

Xút rồi broker mà. Mồm nói tay làm khác nhau

2 Likes

Vững tin nhé người ae
Cùng DIG chinh phục đỉnh vinh quang

5 Likes

Mấy hôm vừa rồi chỉ mong gặp CL ngoài đg để vả cho mấy phát @tainguyen ah

3 Likes

HOT nhất hôm nay: kinh nghiệm mua-bán hàng của A7. Ai không đọc sẽ hối hận.

2 Likes

CL thì tướng con chim cầm tinh con lợn bọn này ra đường thì bất kỳ ai từ cụ già sắp ra đi đến đứa trẻ còn hôi sữa cũng muốn đập cho 1 trận rồi cụ ơi kkkkkk

6 Likes

Thật xúc động khi bác Chính và Chủ tịch ở 2 cương vị khác nhau nhưng tấm lòng đều hướng về quê hương! Em cũng là người con xứ Thanh mà thấy mình kém cỏi quá! Sẽ nỗ lực hơn nữa để thành công!

4 Likes

Tính ra phở đã tăng giá khấu hao 2,5k/1bát giờ là 180k/2 bát mà trên thị trường co Dig rẻ chưa bằng 1 bát phở.sáng nay tôi xem lệnh ăn hàng lớn mong có tay to nuốt mất mẹ hàng của bọn tự doanh ck mất dạy đi.xl tôi hơi bậy chứ(mả cha nhà nó kê hàng giá sàn) ép nhỏ lẻ rồi bịt sàn Hnay ko thu quân về mai ah cường múc hết. Bọn tự doanh lại ngu 1 lần nua

4 Likes

Giở phải chém mấy con đa nhân cách nữa bác ơi, trần thì một câu thầy hai câu chủ tịch, sàn thì chửi như đốt cả nhà người ta. Hôm qua còn cả đống chim lợn mà nay hoá hết thành cổ đông trung thành :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

với a e mình thì kg sao nhưng người mới vào sẽ bị ảnh hưởng, vì khi đang tốt thì người mới sẽ nghĩ bọn nó là ae, còn khi xấu đi bọn này lộ mặt ra sẽ dễ lôi kéo người mới hơn kkkk, bọn CL này nó dùng trò kg khác gì bọn việt gian ngày xưa đâu bác ơi :rofl:

7 Likes

Thời đến cản cũng ko đc. Chia buồn với những anh em rơi hàng mấy ngày trước đó. Cố mà đua phiên mai ko là ko cướp đc đâu

3 Likes

Phở Thìn 3 năm nữa mua nhà trong Dự án của DIG để bán phở, một bát sẽ có giá 900.000đ Chủ tịch ạ.

2 Likes

mỗi người 1 phương nhưng cùng chí hướng, cùng hướng về DIG. năm nay dô qua room thôi bác ạ, hẹn ngày tái ngộ :))))

3 Likes