__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cụ CHỦ TỊCH THẬT ANH MINH, CỤ LUÔN TIÊM OXY CHO ANH EM NHỮNG LÚC ANH EM NGOI NGÓP SẮP TỪ BIỆT CÕI TRẦN,CỤ LÀ VẦNG THÁI DƯƠNG CÒN A7 LÀ MẶT TRỜI CHIẾU SOI NHỮNG CON NGHIỆN CHỨNG

4 Likes

qua đợt hoảng loảng này ae cũng nên rút kinh nghiệm. Margin ít thôi. Chơi với xích thố phải lỳ đòn, nên cần có 1 tâm lý vũng vàng để trụ vững trên thị trường. Và hãy nhớ trên con đường trinh chiến luôn có A7 và Chủ tịch cạnh bên

1 Likes

Ngày nào em cũng vào chúc sức khỏe Chủ Tịch đấy - Kể công tẹo, kakaka

2 Likes

CT rời xứ Thanh hơn 30 năm nay có dịp làm đẹp cho quê hương như vậy quá tuyệt vời, em cũng đồng hương với CT đã rời quê được 20 năm, đang làm đẹp cho xứ người quê hương thứ 2 thôi ạ, 10 năm nữa cũng mong về nơi chôn nhau cắt rốn làm chút j đó cho quê hương.

5 Likes

Mục tiêu 6 cây CE trước tết nào !!!

5 Likes

Đúng là cái lũ chim lợn lúc thị trường xấu nó hót nó bay như châu chấu nghe rát cả tai, lúc DIG tăng nó trốn như cẩu

3 Likes

Chia buồn vs những ae mất hàng lại phải xách mông đi ủn đít. Kkkkk.

2 Likes

sau khi nghe lại vài lần video của Thầy A7 tối qua mình tạm rút ra 2 điều về đỉnh và đáy:

1. Đỉnh: số lượng người gọi Thầy A7 là Thầy đạt đỉnh
  2. Đáy: số lượng CL và đào tẩu sang phe địch tăng dần và đạt đỉnh hôm gần đáy, và vào hôm gần cuối gáy cực kinh nghe rát cả lỗ tai, những hôm này số lượng gọi Thầy A7 ít đi hẳn và chỉ còn những ae cũ và 1 phần ae mới là vẫn trung kiên với Thầy A7 mà thôi kkkkk
    nhận xét cho vui ae đừng ném đá nhé kkk :heart:
21 Likes

10 Likes

Ae nào bảo A7 úp bô thì tôi nghĩ nên xin lỗi ngay và luôn tại topic này. Từ ngày tôi biết A7 chưa thấy bác nói sai gì kk

6 Likes

Chủ tịch cứ yên Tâm cổ đông chúng em xác định đầu tư DIG dài hạn đi xa cùng sự phát triển của Công ty nên chấp các loại sàn và chim ưng, chim lợn .

2 Likes

Người ta: mua đáy bán đỉnh
A7: Bắt đỉnh làm đáy.

8 Likes

ae nào mà bảo theo thầy A7 đầu tư mà cứ tai trái thì nghe thầy nói nhưng tai phải vẫn nghe CL nó hót thì thôi về nhà đi chứ đi đầu tư làm gì bác nhỉ kkkkk

3 Likes

Đất có tăng thì bơm tiền nó lên gấp 5 lần là kinh rồi, các bác nói trăm nghìn lần là hô hào vẽ cho đẹp thôi, thực tế lên 5-10 lần là chạy chốt phọt cơm rồi, đội lái nào họ chẳng hô thật cao thật xa mới kích thích lòng tham đám đông đc, vậy nên người không tỉnh táo thì dễ bị thiệt thòi và mất tiền thôi

kkk

3 Likes

Cho em hỏi ngu cái… Tiền thành giấy lộn thì Chứng Khoán có bị sập không nhỉ?

đọc đi đọc lại rồi đọc tiếp đi kkk

5 Likes

Cách bắt đáy chuẩn nhất 1 - Chim lợn khắp nơi chửi thầy A7 2 - Bạch Huệ hô cây thông 3 - Thái Phạm khen ngon 4 - …

2 Likes

Ủy ban Thường vụ Quốc hội xem xét hơn 639.000 tỷ đồng vốn còn lại của kế hoạch đầu tư công trung hạn. Gói 350k tỷ còn chưa bơm đã xem xét thêm gói 639k tỷ. Rồi cổ đất sẽ lên mấy. Kk

4 Likes

hỏi ngu đấy nhưng tiền thành giấy thì chú cứ ở bên cái gì hiếm là giàu nhé, còn muốn biết cái gì hiếm thì xem đi xem tiếp rồi lại xem lại video của Thầy A7 nhé, hỏi nhiều a đéo nói đâu kkkk

4 Likes