__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cảm ơn Chủ tịch đã không bỏ rơi Cổ đông nhỏ lẻ, nên cổ đông nhỏ lẻ lại càng đặt niềm tin mạnh mẽ hơn đối với Chủ tịch và tập đoàn DIG, quyết không bị rơi rụng dù là 1 cổ, chỉ có mua thêm thôi!

2 Likes

L14 là cây thông, nhưng là cây thông trên thiên đường. Nó luôn tìm các ngọn đồi cao hơn để sinh trưởng!
Mà thổ sinh mộc nên A7 lấy đất để dưỡng cây thông L14 :money_mouth_face:
Mà bọn ngu nhìn ra cây thông chứ mình nhìn nó giống lưng khủng long :star_struck:
hình ảnh

Còn bọn rêu rao hướng ae ôm cổ Tôn Bản Cớ thì chả khác nào ôm cái máng lợn. Thỉnh thoảng nó đổ cho ít cám thì cả đàn tranh nhau húp.
H nùn lên sóng khuyên ae mua cp giá trị, vậy giá trị gì khi giá cp vượt nội tại, pe 15-20.
Duy nhất cp bđs hiện tại mới là giá trị vì nó đc định giá dưới NRAV, trong đó nhiều DN dưới giá trị nội tài vài lần. Thử bấm nếu giá đất tăng 2 lần thôi thì cái NRAV tăng khủng khiếp lên rất nhiều lần.
A7 đã nhắc rất nhiều, cổ đất ăn lợi nhuận kép khác biệt với cp khác. Thằng nào nghe không hiểu thì éc éc…

5 Likes

CT nói chuẩn quá. Ngoài chim lợn trong topic này. Các anh chị em còn lại đều thấy và đặt niềm tin vào giá trị DIG, cũng như tương lai mà DIG đang theo đuổi.

1 Likes

Hay!

Hay quá Chủ Tịch ơi.
Ko bằng bác phở Thìn ah?

1 Likes

Quá tuyệt vời Chủ tịch ơi!
Thanh Hóa có Sun Group, Vinhomes, DIC corp thì Nhơn Trạch cũng như thế.
Nhưng vị trí đẹp nhất Nhơn Trạch là của DIC corp do chủ tịch và tập đoàn ủ đát chục năm nay để nâng tầm phong cách sống cho giới đại gia. Tầm nhìn chủ tịch quá xa, em đây bái phục ạ!

7 Likes

Sau cú chỉnh sâu này chắc các ae cơ bắp lên rất nhiều luôn tin vào ct và thầy a7

1 Likes

Có nhiều Cổ đông vẫn âm thầm dõi theo Dig và mua thêm mỗi khi Dig giảm Chủ tịch ạ:)
Em xin viết lại câu thơ lúc Dig giảm phiên thứ 2:
Nếu không có cảnh đông tàn
Làm sao thấy cảnh huy hoàng ngày xuân.
Giờ mùa xuân mới bắt đầu…:slight_smile:

2 Likes

Lý do bank mãi ko lên, tạo lập muốn nắn dòng tiền sang, suốt ngày broker hô hào bank bank bank, 1 đống nợ xấu, cổ thì nhiều hơn giấy chùi đít, nói chung là nát…

Ae đội a7 cố gắng kéo tiếp xem dòng tiền có đua mua lại không nhé, theo quan điểm của tôi hồi mạnh nhất thì đc 3 phiên sẽ lại quay đầu giảm tiếp, biết ae bên trong cũng đang cóng nhưng vẫn phải hô để đám đông nó kéo lại kích thích lòng tham

Chiến dịch 1975 thống nhất nước nhà , chiến dịch bđs sẽ đưa DIG thâu tóm toàn bộ thị trường vào 2025 , thế nên ai có và nếu có cổ DIG chí ít cũng cố giữ đến đó nhé sau có rời tàu để lớp thế hệ sau vào cùng hưởng đại lộc của 2 tướng quân tên Tuấn . Mong chờ đến ngày toàn thắng.

Chưa có cp bđs thì nhanh mà kiếm chỗ ngồi đi. Nhát thì ôm tiền nhé.
Tu luyện thêm đi rồi chém tiếp.

1 Likes

Thì ae mới bắt đáy hoặc đang ôm cứ hô hào tiếp thôi tôi vẫn ủng hộ mà, chỉ là đưa ra quan điểm theo kinh nghiệm 16 năm thì hồi tối đa 2 phiên nữa nếu không có dòng tiền vào thì rủi ro lại tăng cao thôi, ai có tiền người đó giữ

Nhìn phiên rồi phán, phục ông kinh No. 16 năm. Chắc thua suốt nên lập nick phucthu :rofl:
Tặng thêm cho ông rõ xu thế của thời thế

Các bác cứ chửi chim lợn chứ em lại cám ơn :pray:. Em là F0, chơi chưa được nửa năm, thời đầu không biết đến thầy. Rồi một ngày đẹp trời em thấy chim lợn nó chửi A7 ghê quá, em mới search xem “A7 là ai?” Em mất 1 ngày chỉ để nghiền các video của thầy và em xem đến đâu là ngấm đến đó. Ngay hôm sau là mua CEO và DIG, từ lúc mua đến giờ mới được 3 tuần, tk chuyển dương thành âm mà em chỉ gia tăng không rớt cổ nào. Em thấy các bác mua cổ xong ko lãi được lại quay ra chửi bới ko ra gì, trong khi thầy phân tích vĩ mô và đầu tư lâu dài thì các bác lại cứ đòi ăn theo phiên. Em nghĩ bác nào ko có niềm tin thì xuống tàu sớm cho lẹ kẻo khi tàu gặp khúc cua ko chịu được lại sứt đầu mẻ trán rồi vào chửi bới tổn thọ ra đấy.

5 Likes

Bọn hèn ăn hôi chơi bần ghê

Chả hiểu bác này có ý đồ gì, bác phán hay thế thì phán xem cổ nào chuẩn bị tăng giá bác mua đi mà kiếm tiền, tiền bác kiếm bác hưởng ko cần đi lo cho túi tiền người khác đâu.

Khi nào khoe Tài khoản nhiều triệu đô rồi hãng phán nhé Cu

Nói như thánh 16 năm kinh nghiệm chứng khoán nhưng vẫn đéo có xu dính túi nào thì Tao cũng ạ mày luôn :))

16 năm Kinh nghiệm toàn THUA với HÒA

3 Likes

THANH HÓA đã hội tụ đủ mọi đk để thành Tỉnh và Tp lớn tại miền Bắc, tin này quả tốt cho DIG

7 Likes

Mua đỉnh bán đáy cụ ak. Bọn ngu Cl này toàn thế

2 Likes