__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

A Bình đã nói ‘‘Sai lầm lớn nhất là muốn luyện thành đại bàng từ những con chim sẻ !’’

E ni vừa đẹp lại vừa thông minh các bác ạ https://m.cafef.vn/loat-phat-ngon-kho-phai-cua-tay-choi-bds-khet-tieng-midu-het-thu-nhan-nghien-dat-cat-roi-lai-vi-von-mua-dat-voi-lay-chong-20220120115537499.chn

Ko rớt cổ nào. Và sẽ múc thêm nha.

Lên luôn chủ tịch ơi. Giã Ce liên tục đến tết cho chim lợn tắt loa luôn ạ.

Tôi còn biết nói cái méo gì nữa chia buồn đội mất hàng kkkk

4 Likes

Rồi xong, may mà xem livestream của A7 giữ chặt hàng, hôm nay xem đua lệnh nha bác @tainguyen

1 Likes

Ok bác nhiều thằng cũng nhìn ra tương lai nhưng chym bé rụng hết hàng, bọn nó có khi cũng hiểu tại sao lại bị đạp, nhưng vì lòng dạ tiểu nhân mất lãi mà quay giáo, chết vì thiếu tầm nhìn là cái chết nghèo hèn kkk

Chúc anh em tiếp túc giữ vững niềm tin với DIG, chỉ cần ngồi yên là giầu, đơn giản chỉ có vậy

Đầu tư theo đồ thị là trò chơi tâm lý may rủi nhiều hơn, tại sao vậy?
Khi bạn không có tầm nhìn và kiến thức vĩ mô về doanh nghiệp, thì:

• Cây nến tăng bạn nghĩ là bứt tốc nhưng thực ra là kéo xả
  • Cây nến giảm bạn nghĩ nó phân phôi nhưng thực ra là điều chỉnh
  • Nến đi ngang bạn cho là lưỡng lự nhưng thực tế lại là tích luỹ.

Vậy làm sao để biết được những thứ ấy? Thú thật thì tôi không biết. Trong ngắn hạn tôi dám chắc tất cả những bố nhìn đồ thị chỉ giống như một bình luận viên bóng đá, tường thuật lại những việc đã rồi và thiếu khách quan khi ông thích đội nào thì ông sẽ nói hay cho đội đấy.

A7 đã nhìn được ra cho ae một đội bóng cực mạnh mang tên cổ đất, ở đó có cả lợi thế về thiên thời, địa lợi, về sức bật, về khả năng đi xa, về ý chí lãnh đạo, tầm nhìn của cty. A7 giống như một huấn luyện viên kỳ cựu đầy kinh nghiệm trên thị trường chứng khoán.

Vậy nên suốt trận đấu sẽ có những lúc giằng co mạnh mẽ, có những lúc thua bàn, nhưng đến cuối thì chắc chắn chúng ta dành thắng lợi.

12 Likes

XIN CHÀO TẤT CẢ CÁC CỔ ĐÔNG DÀI HẠN CỦA DIG COrP SAU VÀI PHIÊN CHỈNH GOM VỪA RỒI THÌ CHẮC KHÔNG ÍT ANH EM RỤNG HÀNG.AI CŨNG CÓ SAI LẦM NHƯNG THIÊN THỜI MỚI LÀ TUẤN KIỆT
SAI THÌ SỬA, CHỬA THÌ ĐẺ
CƠ HỘI VẪN CÒN ĐÓ ĐÁNH KẺ CHẠY ĐI KHÔNG AI ĐÁNH KẺ CHẠY LẠI
VÌ VẬY TÔI MUỐN KHUYÊN NHỦ ANH EM RƠI HÀNG NÓI CHUNG VÀ LŨ CHIM LỢN NÓI RIÊNG
HÔM NAY TẤT TAY CHO CỤ CEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

6 Likes

Chuẩn bác! Em cũng đồng ý với ý tưởng này của bác :smiley:

Bác ơi từ từ nào, mua bán đúng là quyền của mỗi người mà, họ bán trước rồi mua lại sau cũng là 1 cách để gom vốn để đẩy giá từ dưới lên thôi. Mình vặt nhau thì tiền còn ở VN, còn hơn là để tiền vào tay bọn Tây Lông nó liếm.

1 Likes

vành đai 3, vành đai 4 được chỉ đạo quyết liệt kaka Lập tổ công tác đầu tư Vành đai 3, 4 TP HCM - VnExpress

1 Likes

Dạ, cảm ơn bác. Bác Tuấn nói hay quá

Chào ngày mới, chúc Chủ Tịch và anh em Digger một ngày tốt lành

Đó là con đường huyết mạch, khơi thông dòng chảy kinh tế, từ con đường này sẽ mở ra các con đường khác tỏa đi khắp các tỉnh ĐBSCL kết nối toàn miền kinh tế trọng điểm phía nam đi ra biển lớn, gấp lắm rồi, phải làm nhanh thôi!

1 Likes

Chào ngày mới, chúc Chủ tịch Tuấn, thầy A7 và anh em cổ đông kiên cường khỏe mạnh và happy​:grapes::eggplant::sweet_potato::wine_glass::beer:

Các Chiên Za sắp gáy lấy công Cảm ơn các chiên za nhờ các cháu vẽ đồ thị nên thì trường mới hồi, mới biết cầm tiền mua gì…

1 Likes

Các cháu đái mẹ ra quần chưa biết đâu là đáy !!!

1 Likes

Bọn CL hô dig ceo về 3x đâu rồi, tao đợi về đó để đc cắn ku mà kg đc đây kkkkk

5 Likes