__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bán chán lại đua trần nhé. Cổ nào hết tiềm năng thì sẽ không có ai thèm quan tâm mà chim lợn. Còn DIG thì nhiều kẻ thèm khát và bất mãn cá nhân vì đã bỏ lỡ cơ hội lên tàu, cho nên còn Chim lợn thì không có gì là lạ.

Lãnh đạo nào ko biết chứ riêng BLĐ DIG chất như nước cất nhé, cởi mở, thân thiện cực kỳ với cổ đông , trong lịch sử đăng ký mua/bán gì là thực hiện cái đó. Cổ phiếu giảm mà Phó chủ tịch đem tiền túi ra mua đỡ giá cổ phiếu thể hiện cái tâm của BLĐ với nđt rồi!

13 Likes

CE suốt thế lày thì em dự bác lại sắp “thất nghiệp DCL” đến nới rồi đấy
kkkkk

1 Likes

CEO trần ngay đầu phiên, DIG nay cũng thế nhé

1 Likes

Mấy nay ai margin cao thì bị bán giải chấp cả rồi. Đa số còn cổ đông dài hạn tiền thịt thì hàng đâu mà bán nữa

2 Likes

Mả bố mày thích đọ tiền à, nói cho thằng ranh con biết a đánh L14 và Ceo theo anh 7 từ lúc mày còn ngu ngơ, có điều a chốt lãi ceo từ 82.5 và L14 423.2 nên không vào lại thôi, a nghỉ ck rồi ăn tết khà khà

Buồn lắm bác! Mấy hôm trước em bị call, bọn Cty chứng khoán bán mất 1 ít, Qua nay tiếc đứt ruột gan. Canh mua lại mà mở mắt ra là trần thế này. Sau đợt này em phải chú trọng quản trị rủi ro hơn!

3 Likes

Cổ bds sau quá trình tăng nóng sẽ tự điều chỉnh để đi tiếp chứ chim lợn cổ bds giờ rất khó vì sao ?

• ngày nào chả có tin gì đó liên quan sốt đất khắp cả nước ?
  • ngày nào chả có tin liên quan đầu tư công cao tốc này cao tốc kia, vành đai 3, vành đai 4, vành đai n?
  • rồi thì ngày ngày xuất hiện tin tức về lạm phát, giá cả các mặt hàng thiết yếu tăng chóng mặt ?
3 Likes

HIMLAM UP BÔ AE NGAY ĐỈNH

Mấy thằng ngu ko nhanh mà đua lệnh cổ bds thì chỉ còn cái nịt !!!

1 Likes

nó bán 13 và 14/1 rồi bố ạ, nó úp kệ cha nó.

2 Likes

up thoải mái, toàn bô vàng ko

Kệ nó, mình nhìn vĩ mô thôi bác ơi. DIG đang cơ cấu lại để tốt hơn mà.

FLC hết giá sàn

Nhà báo bò nhai lại đấy mà, đem ra hù thôi. Họ bán tỉ lệ chả bao nhiêu

2 Likes

Anh em quyết găm hàng không bán nhé. Nó đè mình 5-6 phiên sàn thì giờ phải cho nó đua 10 cây trần

5 Likes

FLC đang tăng mạnh lại vì vậy cổ BĐS chuẩn bị sóng mới

Quyết giữ hàng cho bọn chim lợn ae thời gian qua đua trần thì thôi

1 Likes

Nay hàng lởm flc mà còn được thả thì không còn cớ gì để đè bđs với đầu tư công nữa

1 Likes

Mày ngu như con lợn. Nó up bô tiền vào đầu đấy. Ko nhanh mà đua trần đi con lợn !!!