__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Cảnh báo, không tích trữ, trú ẩn vào tài sản thì cả đời làm culi cho lạm phát.

Ros chuẩn bị đua rồi nhé

60 Likes

:rofl::rofl::rofl: chắc kg còn gặp lại CL trc tết rồi bác kkk

2 Likes

Mấy thằng tham ăn phở thìn mà lại kg chịu nổi siêu xích thố lùi 1 bước thầy ạ kkkk

8 Likes

Thời tiền mất giá vì lạm phát cứ cổ đất mà chơi

Ai ko trân trọng cứ bán, có tư duy, bản lĩnh kim cương mới sở hữu được kim cương.

4 Likes

Nắm CP mà cứ thấy thằng cổ đông nào bán ra là xoắn thì gửi tiền tiết kiệm đi… Him Lam nó có các vấn đề của nó, và nó phải bán 1 ít để xử lý, bán thì có dòng tiền khác mua, ảnh hưởng éo gì

5 Likes

hôm trước thấy bác bàn giá cắt tóc tăng mà hôm nay phở thìn cũng tăng hết rồi =))))

1 Likes

Nghỉ thì cút cmm đi vào đây khoe cái củ kẹc nhé, mấy thằng nhìn hay khoe toàn trên răng dưới rái có cái kẹc gì mà nói, hãm lồng thật.

5 Likes

ôm chặt hàng CEO DIG L14

3 Likes

IMG_20211126_000811
Chán bán lại đua trần

4 Likes

Tiếp tục là gói 639k tỷ đk trình

6 Likes

hay quá thầy ơi

Gói này gói nọ.Ngấm vào đất hết

Xem xét là xong rồi đấy, hihi. 700k tỷ chuẩn bị ra.

Bác theo A7 chứng tỏ bác cũng là một người có tầm nhìn, bác bán rồi thì chúc mừng bác, thiết nghĩ bác cũng k nên có những phát biểu k hay ho để ảnh hưởng tới những ae cầm hàng ở đây, vì trong này cũng nhiều ae F0 theo, bác nói thế ae non gan mất hết cmn tinh thần, đồng môn thì nên dĩ hòa vi quý, ae mỗi người hưởng 1 khúc, win-win là ok nhất!

9 Likes

Chủ tịch Cường mua lại 5tr rồi

1 Likes

Chúa BĐS lên thì mới phò được Vua Bank, tài sản đảm bảo tăng thì sao phải ngợi

Đợt này cụ chém hăng vãi! Nâng cấp từ Trung thủ thành Cao thủ cmn rồi. :sweat_smile:

1 Likes