__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

phở thìn còn tăng ce 50% thì đất ce đến bao giờ, phở thìn ko kén người ăn, nhưng xích thố thì có đấy

1 Likes

bố mấy anh TA hồi lại thì bảo bull để xả, hồi phiên 2 thì dự đoán hồi mấy phiên để xả… làm mấy em tâm lý yếu mặt tái như đít nhái.

5 Likes

Giờ cái gì cũng tăng nó là chỉ báo là dấu hiệu mà thầy A7 đã tiên tri cách đây rất lâu rồi, tầng trên thì tham tầng lớp dưới thì toàn dân đen biết gì đâu, may ae mình có thầy A7 nói cho mới biết hiểu đc bản chất vấn đề, thôi thì thằng nào ngu thì cái nịt cũng chả còn.

10 Likes

Ăn tết thì cùng lắm hết 100tr chứ gì, cái nav của mày ko đến trăm à mà phải chốt ăn tết
Vào đây ae cho hưởng tí cứ.t rồi đi ra kk

4 Likes

Tài ghê. Vẫn có og mang dig ra bán trần.

1 Likes

ban lãnh đạo của DIG quá tuyệt vời ! khi Cổ đông hoảng loạn BLD thể hiện rõ TÂM + TẦM ! vậy thì AE cổ đông DIG cứ yên tâm mà nắm giữ lâu dài thôi cần gì phải nhìn theo phiên nhỉ !

6 Likes

Lệnh trần cứ hết lại được nhồi vào địa ốc him lam lại bán ah?

Ko bán thì a Cường mua kiểu j

5 Likes

cấp đó cũng chỉ là cái tên cái danh thôi bác vẫn quan trọng là ae ta có tầm nhìn và đi theo thầy A7 dù lúc lên hay lúc xuống trong ngắn hạn thì ta vẫn kiên định là đc kkkkk

9 Likes

Cụ ấy đang ký mua cả tháng… như bảo hiểm cho nhà đầu tư, tụi mất dạy mà soc đè là cụ húp… cao thì cụ éo mua… cứ treo đấy mới hay… Lãnh đạo rất ổn.

15 Likes

Vào thời điểm này BLĐ cơ bản cũng tính toán đấy, tuần sau là tuần cuối giao dịch, tâm lý NĐT thường có xu hướng chốt nên giá CP ít nhiều có biến động, vào đỡ thời điểm này quá hợp lý luôn, sử dụng 1 cách khôn khoan thì ae cổ đông hưởng lợi to phết.

4 Likes

Mọi thứ lại diễn ra đúng như trong sách thầy viết càng nói em càng phục thầy Gọi thầy là thánh trong thun trường này cũng chẳng có gì sai Kk.Một buổi live của thầy đúng như cơn gió đông đảo ngược toàn bộ em cảm ơn thầy.

4 Likes

Sếp Cường đang gom giá trần sao?? gom dữ thần vậy

em cám ơn bác hôm nọ đã bơm oxy cho em nhé.

1 Likes

thầy ko nói nhưng ae cũng hiểu những lúc bí bách nhất thầy chịu áp lực lớn lắm, thế thì ae nhỏ lẻ cứ bám chắc hàng là ok rồi

2 Likes

ÔM CHẶT người ae Kk

2 Likes

Thật buồn cho những anh em có tầm nhìn ngắn hạn ko chịu được cú chỉnh vừa qua. ko biết sau em nó phi lên 150,200,300 và những đỉnh cao mới những anh em mấy hàng đó nghĩ sao nhỉ ?

7 Likes

kaka a7 chuẩn quá

trắng bán rồi kìa kkk

Cổ đất 2007 10k đổi 20 căn liền kề hà nội
Giờ 10k chưa mua đc 5 m2 đất. Hiểu đc là giàu

52 Likes