__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Anh em chú ý hôm qua dòng tiền to vào họ mua giá đó, ko lý gì để rụng sâu, khả năng lên cao hơn so với rụng xuống là cao hơn rất nhiều, đoạn này tâm lý anh em thường yếu sau vụ bị nhốt tuần qua, thêm chim lợn, chuyên gia TA phân tích làm tâm lý càng ko vững, tay to họ muốn có hàng nên sẽ kê rồi xả làm hoang mang. Đã sống qua dc đoạn khó khăn nhất, chả có lý do gì mà chạy đoạn này, ai bán giờ đảm bảo ra tết phải tăng tiền tối thiểu 30% mới mua lại dc số lượng hàng đã bán.

9 Likes

chim lợn đây hết rồi, mới mài mấy cái dao sắc lẹm mà ko thấy con nào ló ra nhỉ

FLC,ROS trần. Dòng tiền ngân hàng

tắc ống dẫn tinh theo chiều đi lên kaka, cho bọn bán khống nó đuổi 10 cây CE

1 Likes

qua đợt sóng thần này mà không giàu thì nghèo mọt kiếp thầy ạ.

Ngân hàng , chứng thối chốt lời chuyển cổ đất ăn bằng lần thời tiền bơm mạnh nhé.

Bây giờ cổ đất tăng mạnh như phở thì y hệt nhé

nhiều người ko hiểu đấy đại ca A7 à, kể cả bạn bè thân thiết mấy hôm nay cứ gào thét chết đến nơi rồi mày phải bán đi ko nhẩy lầu, bực sáng qua chửi luôn những thằng bán sàn hôm nay là đại diện cho hơn 90% thằng ngu thua lỗ trên ttck

toang, bulltrap thẳng lên 150

2 Likes

đã theo thì phải tin, ko tin đừng theo . mà phải theo người giỏi nhất ý ( lời A7 )

Cảnh giới thâm sâu nhất của bậc cao thủ phù thủy bất động sản là chốt lời cắt lỗ đất Huế Sài Gòn Hà Nội để tất tay khu Đất Thủ Dầu Một Bình Dương

Nay thấy lượng cung cũng ê răng đấy bác

Giờ này bán trần cũng là mất hàng.

không biết bọn nào bán đều tay thế ae, cứ có cục 100k đều giá trần

33 Likes

Mượn mãi dc 1 tỏi mua thêm L14 của thầy để ăn Lộc thầy mà ko ai bán ! Thầy bảo thằng nào bán e khớp cái

7 Likes

tầm 10h cụ nào bán 2 cục gần 400k vs 150k kinh thế, tầm này còn vác ra bán, khó hiểu thật

tụi trading, môi giới xúi khách hàng bán…

1 Likes

Hôm nay khả năng bọn Him Lam vẫn bán, bọn này còn gần 60tr cổ, bọn này bán mà giá cứ lên ae không bán tháo là nó mất hàng

FLC còn tím thì anh em lo gì

2 Likes