__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

cụ cãi nhau làm gì với thằng này. cả nhà nó có tiền ôm cổ đất đâu cụ.chửi tội nó

2 Likes

Chỉ cần FLC giữ phong độ thì cổ BĐS còn tăng mạnh nhé.

thôi ông cút đi, giwof còn vào đây hót gì nữa, cút về bưng bô lái lợn đi

Em đồng ý với bác khoản này, nhưng đó là quá khứ bác ạ, bác cũng nên nhìn nhận DN theo hướng công tâm nhất, DIG giờ đã có những tiến bộ nhất định về mặt BLĐ, tầm nhìn, kế hoạch sử dụng vốn& nhiều thứ khác nữa, A7 khi vào DN nào cũng tìm hiểu rất kỹ, từ khâu đàm phán vs BLĐ tới việc cho ae đệ tử đi khảo sát thực tế, thế nên 7 năm nay A7 chỉ ôm chủ yếu L14, DIG& mới nhất là CEO. Nếu bác có hàng ngon chỉ ae xem xét nếu ổn thật sự ae vẫn sẽ theo bác! Chúc bác nhiều sk, đánh đâu thắng đấy.

Nó bán khống, giữ được tầm 2 phiên ce là nó chết cụ nó.

3 Likes

Phở Thìn tăng bảo vì cân hành tăng thì biết rằng tiền mất giá quá mạnh. Lạm phát vẫn phải bơm tiền không thì doanh nghiệp chết thầy nhỉ.

Việc tưởng dễ mà khó : cứ nằm im thôi, kkk

Chúng con luôn vững tin nơi chủ tịch và ban lãnh đạo tập đoàn ạ

1 Likes

Digger chân chính chú ý. Thỉnh thoảng lái đớp trần tạo giá thấp để dụ ae mình bán nên phải tỉnh táo không thì mất hàng. Nhỏ lẻ sợ thì chết ráng chịu vậy. Cưỡi xích thố mà cứ đòi ăn lên mà không dám chịu nhiệt khi bi giảm thậm chí lâu lâu bị cú sàn 3-4 phiên thì không cưỡi được đâu!!!

Xin vĩnh biệt cụ Trường money

5 Likes

Haha, sang tháng bảo bình rồi, đừng thằng nào chơi dại trò bán khống, làm điều mờ ám thì liệu hồn.

Trường Money bán DIG, giờ chắc nghiện quá vào Sọc kiếm tí…

9 Likes

Bán khống tầm này anh em con húp ngay. Haha
thiên thời đã định

3 Likes

Vợ em sáng nay ăn bát phở xong, chẳng nói, chẳng rằng sút phát 6000. Em phản đối phụ nữ có thái độ không nói mà làm, nhà phải có nóc pk các cụ.

1 Likes

Lý do những thằng Chim lợn, rồi ghen ăn tức ở, rồi chuyên za mở lớp học, viết sách, bán sách… về DÀI HẠN không bao giờ thắng được A7!!!

1. Khi cổ của A7 tăng, hầu hết không thằng nào dám ra mặt, lúc giảm thì thì nhẩy bổ ra chửi, nhưng 99% là nick ảo, không dám dùng tên thật, rồi thì dùng nick vừa đăng ký, nick không tim hay có vài tim…vv. → Những thằng hèn thế thắng được ai???

2. Đại đa số những thằng như vậy TK bé tí teo, thằng giỏi lắm chắc có vài chục tỏi. Một số rất ít chắc được tiền trăm tỏi. Nhưng ông lại đi chửi người có tài sản cả nghìn tỉ (mở CafeF ra mà soi, không lại bảo chém, nếu không soi ra thì cũng không đáng để đầu tư CK!!!), nó giống như bạn đi kinh doanh, có vài chục tỉ lại cứ đi ĐỐI ĐẦU với ông đối thủ có cả nghìn tỉ → Không thua mới là lạ!!!

3. Loại lướt sóng T+ đéo thèm tính (có thằng đéo nào lướt sóng TRONG DÀI HẠN mà tài sản trăm tỷ không?)–> Vậy chúng mày thắng thế đếch nào được ông có trí tuệ làm ra cả ngàn tỉ???

4. Nhưng ông có tí kiến thức một tí, kiểu bố đời, mình tìm hiểu thấy đầu tư lâu nhất được đôi ba năm, ngắn thì vài tháng một năm, nhưng lại chê ông nắm giữ 7, 8 năm là đầu cơ, hài vãi!. Quả lãi khủng nhất trong đời cũng chỉ vài chục lần, khoe khắp thiên hạ. Trong khi người ta đầu tư 7, 8 năm qua lãi cả nhiều trăm lần (mở chart ra mà coi lịch sử giá!)–> Thế thì các ông có cửa gì thắng người ta mà cứ suốt ngày cạnh khóe???

5. Ừ thì một số ông giỏi, cũng là kỳ tài với số tiền các ông kiểm được, tôi ghi nhận. Nhưng thử hỏi những đệ tử các ông dạy có TỈ LỆ bao nhiêu người kiếm được TRĂM TỶ trở lên. Thủ lĩnh phải là người tạo ra các thủ lĩnh khác. Còn chỉ dạy ra đệ tử đủ ăn đến khá giả thì chém vừa vừa thôi!!!

Tóm lại THẮNG THẾ ĐÉO NÀO ĐƯỢC!!! :grinning:

13 Likes

image

11 Likes

Bọn điên nó ép CEO DIG L14 6 cây sàn . Anh e đồng lòng cho bọn điên đó đua 10 cây trần cho bọn ý nó vỡ tim đờ đẫn cả ngày vì tiếc đi các cụ :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

6 Likes

FLC trần luôm mới ghê bác ạ.

quá tuyệt vời thưa chủ tịch.

1 Likes

FLC mà được tháo gông rồi thì cổ BĐS không tăng mới lạ