__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thằng đấy phải đặt tên là dồi trường hay trường dồi chứ trường money nghe nó ngu ngu hãm hãm thầy ạ kkkkk

8 Likes

CẢ TRĂM NGHÌN TÀI KHOẢN THÈM KHÁT DIG
CÒN QUÁ RẺ SO VỚI GIÁ TRỊ THẬT
VƯỢT NGAY BÁT PHỞ THÌN CHO ĐỠ BỰC MÌNH NÀO
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

100 Likes

bác tiền tiền gì đó mở học viện nhìn đúng sến vl, trước có hay theo dõi nhưng tự nhiên thấy cái học viện đó nhìn kém sang quá, hix,mang tiếng cầm tiền tỷ.

2 Likes

DIG hôm nay rung lắc thay máu cổ đông tốt đấy

18 Likes

bọn nó giàu hèn phú bần chứ sang quý cái đếch gì bọn nó kkkkkk

1 Likes

Trả nhẽ cổ BĐS lớn nhất VN chỉ giá bằng bát phở thì rẻ quá

phở Thìn ăn ngày nào chả đc phải kg Cụ CT nhưng DIG thì hôm sau lại phải đua lệnh kkkkk

2 Likes

16 Likes

Thằng đấy e nghe 1 lần 3 phải thôi rồi nói giọng bố đời ngủ tỏ ra nguy hiểm đánh chứng mõm

Ct phải cho chúng nó đua 10 cây trần . mới nguôi ngoai dc vụ vừa rồi chúng nó cho anh em ăn 6 cây sàn.
phải cho chúng nó biết .
Biệt Đội " A7_CT DIG _anh em chứng sĩ ôm CEO DIG L14 ". không thể đùa dc .:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Trường Monney vay cổ phiếu bán khống DIG - tầm này chết cụ ông rồi
DIG phi lên 1xx thì ông lại phải xúc lại ủn giá DIG tiếp
không thì mất luôn căn nhà ông đang ở
Chủ tịch DIG mua vào mà Trường money đi ngược thị trường bán khống DIG, sắp tới chờ cụ tổ ông giải thích thương vụ đi vào lòng đất này=))

43 Likes

ồ, chào bác xiga, mời bác vào nhà chơi,HDC của bác cũng phi mấy hôm nay rồi đấy, húc bác & ae cổ đông HDC nhiều sk để gồng lãi nhé!

2 Likes

Bác bình còn nói thế được, chứ mình chỉ sợ mỗi SS cờ thôi, đang trong sân chơi của họ thì nên tôn trọng họ tí.

2 Likes

Hôm nay DIG khớp nhiều quá. Tiết cung cho bọn bán nó thèm chứ

1 Likes

Vay cổ trả cổ, chết sặc tiết rồi, Dig phi thẳng lên 150k oẳng luôn,1 pha xử lý đi vào lòng đất đến từ vị trí của a Trường mo ni

3 Likes

e muốn 1 cổ DIG đổi 25 phở Thìn thưa chủ tịch kaka

2 Likes

Những dự báo của thầy luôn đúng, cơ mà qua trình đó luôn có những cú xóc nảy vì các con chiên, media, đài báo ghen tin với tầm của thầy nên vào chọc gậy , rung hù doạ F0
Nhưng vàng đâu sợ lửa !
A7 vĩ đại !

2 Likes

Đúng là sự tử tế k bao giờ thừa. Biết người, biết ta thì ấm vào thân.Tiên trách kỷ, hậu trách nhân!

2 Likes

Các cụ chung tay, đặt lệnh trần cho bọn bán khống bán nhà nào :joy:

Bác có phải bác Giang trong truyền thuyết mà A7 hay nhắc đến Ko ạ

1 Likes