__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ngang giá rồi ạ. Tuần sau chắc vượt xa chủ tịch ạ.

múc nhanh 2 tháng nữa là lên 6200 cổ quá ngon

Phở thìn tăng CE 50% , mà nó thuê nhà của DIG để bán, vậy theo chủ tịch có nên tăng giá bđs khoibg Chủ tịch kkkk
CE hết tuần lấy hết của cải , lương thực, phụ nữ , trẻ em mà phiến quân đã cướp bóc của quân ta, đồng thời chào mừng Khởi công Long Tân nha Chủ Tịch !

1 Likes

CT ơi tương lai gần là vượt 2 bát phở thi chứ. mãi đồng hành cùng DIG

Hôm qua em xem lại đồ thị l14 từ 2018 đến 2020 con đường khó đi hơn cả đường Trường Sơn thầy nhỉ

tin chuẩn không bạn, tay trường chuyên hò vớ vẩn bán khống DIG thì chỉ có chết

• Dòng tiền chốt các nhóm ngành khác quay sang múc cổ đất thì kinh khủng đấy.
  • Cổ đất cũng đã chỉnh sâu, giá đang hấp dẫn. Ai múc càng sớm sẽ càng có giá tốt, chậm 1 ngày thì phải mua cao hơn vài phần trăm.

Cảm ơn bác. Hqua mình cũng lên tàu DIG cùng AE.

23 Likes

Các cty chứng khoán thấy báo cáo tài chính lãi khủng quá trời mà sao giá cp của nó đỏ lòm các bác nhỉ!!???, hihi

1 Likes

Thị trường mẽo thì bán khống là hợp pháp. Nhưng người ta tổng kết đâu trong 10 năm vừa qua, thua lỗ nhiều nhất là bán khống (short) chứ không phải mấy ông mua mà CP nó giảm nhé :grinning:

FLC, ROS dư mua hàng triệu cổ , dư địa tăng còn dài. Nên cổ BĐS sẽ tăng mạnh nhé.

cho nó đuổi 10CE kaka

2 Likes

Vùng 68 mấy đội bán không nhảy mẹ lầu rồi.
Bán khống nghịch Thiên thời thì chỉ có chết thảm.

60 Likes

Tin này ở đâu thế bác?! Vụ Trường Money ấy.

Rất tuyệt vời chào mừng bác và vẫn chung cả thuyền L18 từ 2x đến giờ, con đó vui phết :slight_smile:

Ác ôn thật làm nhiều người mất tết

1 Likes

Tụi đỉa đói đó nó khốn nạn thành nghề rồi, bán khống vùng 6x, 7x chết cụ nó rồi, lên đây còn cố… anh em đồng lòng ko bán ra thì nó phải ủn đít trả hàng và nhảy lầu thôi

5 Likes

Cụ Bắc cổ đông chất lượng.

4 Likes

sáng h em bận k coi đc vào lại ce rầu 6 sàn 8 ce cho chúng ló treo cổ thầy ơi

Tin lấy từ đâu ra vậy