__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bán khống thể hiện luôn là những thằng khôn lỏi , khôn vặt. Đi đêm lắm có ngày gặp ma thôi . Kkk

1 Likes

Thì xác định phải đợi múc phiên sau giá cao hơn

Thị trường cận Tết nhộn nhịp hơn
Cổ đất chỉnh sâu lại dỗi hờn
Sợ hãi người người rơi mất dép
Cổ đông dài hạn thấy cũng lờn
Cục sàn gom đứt trong chớp nhoáng
Khớp lệnh bán rồi, nhói từng cơn
Chỏng đít đu trần, phi mút chỉ
Thiên thời cãi cố - thiệt thòi hơn.

(Thể thất ngôn bát cú Đường luật) :laughing:

23 Likes

Bán khống mà không cover kịp chết nặng không kém gì full margin khi giá xuống. Kết phiên nay, Big Boy kê trần cho vài triệu trên bảng điện, cuối tuần mất ăn, mất ngủ → giống như mấy anh em margin nhiều bị nó đánh xuống 6 phiên rồi. Luật nhân quả thôi: Gieo gì thì gặt nấy, có vay có trả :grinning:

6 Likes

Con rác này đi ra pic khác chơi đi ku ?

1 Likes

Cụ nào short DIG thì quả này ủn lên 1xx mà cover hàng kkk

25 Likes

thì phải đủn ce cho mình lên cung trăng mỗi ngày hứng đc 1 tý của con lợn nào rớt ra hứng tầm chục cây ce k đủ trả thì đủn tiếp chục cây nữa xong treo cổ :joy: :joy:

1 Likes

Mạnh dạn dự báo …30 cây CE

1 Likes

AE KHÔNG ÔM #L14 #DIG #CEO GIAI ĐOẠN NÀY ĐI ĂN MÀY HẾT…đó là sự thật…giàu sang là phải đi cướp

2 Likes

thế ae cấp thêm hàng cho a trường bán tiếp đi , nhưng nhớ thu cọc sâu sâu 1 tý

26 Likes

Bác nào còn tiền cứ đặt dư mua trần cuối phiên trên bảng điện cho bọn sọc nó choáng :grinning:

con nhỏ tý tuổi vào giá 9x 10x bị tạo lập nó đánh cho âm mịa gừn 40% mất ăn mất ngủ h tới lượt các bác sọc

4 Likes

Cụ bá TA cũng là 1 siêu cao thủ bác nhỉ

em cứ ngủ ngon, tụi anh sẽ đón

1 Likes

Hay quá bác ơi!!!

1 Likes

Kk cám ơn ạ, cùng thuyền nên tiếp oxi cho mọi người

1 Likes

không nhé :grimacing:

1 Likes

Bọn bóc-ker, chiên-za, media, cty chứng khoán là lũ bóc lột , ăn tục nói phét hết, lũ đó trình đánh chứng chắc ngang đệ thứ 10008 của A7, nhưng độ hào sảng, chính trực đíu bằng .,

Chắc không phải bác trường sọc đâu, vài trăm nghìn mang ra sọc mang tiếng thành nghệ sỹ nhân dân thì kỳ cục lắm, hihi

Anh không, già rồi sức yếu không đua đc, anh em cố ăn vòng 2 nhé, qua 75 là hết trend giảm, a bán 82.5 rồi không đánh ck nữa