__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

3 ngày đầu em còn gom tới cây t5 bắt đầu bị choáng xong lại lôi video của thầy ra nge r đi gom bắt đáy thôi xem như h tốt nghiệp sau muốn rung lắc chắc hết sợ rùi a :joy: :joy:

4 Likes

Anh em chứng sĩ hợp lực đánh cho lũ chuym bé đu " CEO, DIG, L14" 10 cây trần cho chết cụ chúng nó đi.cho chúng nó biết thế nào là đau đớn thèm thuồng đói khát .mà không dc ăn. trả thù 6 cây sàn hôm trước.

Hóng bạn vụ này. Mình chưa hiểu ở thị trường mình đâu có cho bán khống? Làm thế nào vay được CP để bán khống?

1 Likes

kkkk

39 Likes

A7 cho em hỏi bán khống là như nào. Có hệ lụy hay lợi ích gì không ạ

1 Likes

Cố lên em gái … anh cũng khuyến nghị mấy đứa em mua DIG … lỗ 40% tụi nó khóc như trời sập đến nơi … anh phục 1 tỏi hôm qua allin vào hôm qua giá sàn … làm luôn 14% ! bảo đảm lỗ cho tụi nó, bây giờ tụi nó rất là yên tâm rồi !!!

4 Likes

Anh em đoàn kết giết short sell đi chưa hay Dig lại là tesla của Việt Nam rồi :rofl::rofl::rofl:

Được tin bác đức vào lại ae mừng ,hy vọng đồng hành cùng ae vượt qua khó khăn.

3 Likes

cứ một ngày rụng nửa tỏi cha mịa ơi nó choáng :innocent: :innocent:

c5c6511f66d92186a274fc42aa6b86de76d24e94~4

2 Likes

Mai mốt cứ ngày vào nữa tỏi lại phát điên vì tiền đè :rofl:

2 Likes

Lỗ ảo thôi …nếu sợ bị rớt hàng thì mới lỗ thật !!! cố thủ đến 100usd em gái nhé !!!

1 Likes

Vụ short này ở đâu đấy cụ bạch ọe lôi ở đâu ra vậy hóng hớt quá

Lại có hàng ủn lên rồi

Cứ vững tinh thần mà cầm cả chu kỳ.
Hết chu kỳ nhìn lại sẽ thấy tk mình đã xxx lần rồi.
Lỗ chỉ là lỗ tạm thời, nếu bán đi nó mới là lỗ thật.
Cần tiền thì về bán thóc đi chứ đừng bán DIG.

2 Likes

Đầu tư là phải có thiên thời chống lưng, cho nên #L14 #DIG #CEO có thiên thời chống lưng thì ae cứ yên tâm mà ôm, nó sóc chán lại phải đua trần, không có một thế lực nào có thể cãi được thiên thời, bởi vì chúng càng cố cãi, cố chống lại thiên thời thì chống càng nghèo hèn…,

đúng r anh e nhớ hôm t2 ngày 10/1 em có nửa tỏi ngày hôm đó vì mới gia tăng hôm tuần trước đó sau hôm đó là ác mộng ập tới :joy: :joy: :joy:

Nghe bảo LCTV bán 110 rồi, bác Đức lại mới vào à?

8 Likes

Đánh hàng nóng với penny thôi chứ còn thì cũng tạm kk :))

2 Likes

Chào mừng Bác Xigalahabana có mặt góp sức DIG phi lên cung trăng