__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Toàn trading. hô để tháo, rõ cái mặt đúng hèn

Kaka

3 Likes

căng thế

đây anh ơi thằng broker rẻ rách này set kèo DIG 1 năm về lại đỉnh cũ nó mất 500 triệu, hẹn kèo làm hợp đồng giờ trốn con mẹ nó luôn kaka

17 Likes

Thánh chém gió ở trên mạng thì hơi bị nhiều, cổ lên đỉnh thì bắt đầu lên bài để chim lợn rồi hạ thấp người khác thì đã thấy hèn rồi, kiểu ghen ăn tức ở muôn đời nát vì thở ra câu nào đéo ai nghe thì như vậy thôi, có khi còn cầm tiền vào sọc để cổ xuống mà mua cho đỡ tức ấy chứ kk =))

8 Likes

Chào mừng bác lên tàu lần này đánh trận o Vũng tàu kkk

1 Likes

Hình như đa phần là broker của VPS nhỉ

1 Likes

DIG: Bà Hà Thị Thanh Châu, em dâu ông Nguyễn Thiện Tuấn – Chủ tịch HĐQT Tổng CTCP Đầu tư Phát triển Xây dựng (DIG – HOSE) đã mua vào hơn 236.000 cổ phiếu DIG từ ngày 21/12/2021 đến 19/1/2022 theo phương thức thỏa thuận và khớp lệnh. Sau giao dịch, bà Châu đã nắm giữ hơn 244.000 cổ phiếu DIG, tỷ lệ 0,05%. Liên quan đến DIG, CTCP Kinh doanh Địa ốc Him Lam, cổ đông lớn của DIG đã bán ra hơn 6,22 triệu cổ phiếu DIG trong hai phiên ngày 13 và 14/1. Qua đó, giảm sở hữu tại DIG xuống còn hơn 58,64 triệu cổ phiếu, tỷ lệ 11,73%.

1 Likes

Canh mãi mới có nhịp chỉnh đẹp để leo tàu bác ạ

11 Likes

Liên quan đến DIG, CTCP Kinh doanh Địa ốc Him Lam, cổ đông lớn của DIG đã bán ra hơn 6,22 triệu cổ phiếu DIG trong hai phiên ngày 13 và 14/1. Qua đó, giảm sở hữu tại DIG xuống còn hơn 58,64 triệu cổ phiếu, tỷ lệ 11,73%. Mía hay thiệt nó bán ngay đỉnh luôn.

2 Likes

Thằng con trai Tào mạnh Đức đâu nhỉ k thấy vào sủa câu?

anh em cầm cổ đất lâu dài bọn nó không có phí thuế đổ vào mồm nên cay cú! kaka

Bù thêm 3 cây trần nữa là đủ ạ

Mía! Nó là cổ đông lớn nên Dig Gruop chả làm gì nó được.

1 Likes

Em thấy mấy broker nếu phím đúng thì “như tôi đã nói từ trước, như tôi đã cảnh báo từ trước”, còn lỡ sai thì lặng lẽ xoá bài :rofl:.

1 Likes

Tiền to + quan hệ dùng được công cụ này nhé!

4 Likes

Kk

21 Likes

1 trong những trò nghịch ngu nhất thế giới và của lịch sử CK thế giới là đi short siêu cổ, bài học nhãn tiền là tesla bao nhiêu quỹ tay to cá mập thế giới short tesla vì sự cố chấp của thằng quản lý quỹ mà kết quả là short đéo thấy đâu mà các quỹ đều lỗ chổng vó vài tỷ đô có thằng phải phá sản vì short tesla, thì ở ttck vn mình chúng nó đi short siêu cổ DIG là ngu rồi kia quỹ short còn chết đây chỉ là 1 cá nhân nhỏ lẻ short thì có vài triệu cổ thì kg gãy cổ thì cũng lại về với đất thôi kkkkk

9 Likes

Bác lưu tên nó lại. sau này DIG lên 1xx vã vào mặt nó!
Nó xin liếm đít xin tha cũng ko cho nó liếm bác nhé!

9 Likes

Bán thoải mái. Có cứt hàng mà mua ấy. Chầu chực cả phiên đc vài trăm lẻ !