__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bán chán lại phải đua thôi chứ có gì đâu, từ thời Thiên tân bán, KTT bán, giờ HL bán lại đi lên thôi, coi như nghỉ ngơt chút lại đi lên ko sao cả, ôm lỳ là có tất

2 Likes

Ừ cũng đúng thôi. Mình đua đường dài. Xem như mấy cú vừa qua là kinh nghiệm để giữ cổ phiếu.

1 Likes

khuyến nghị khách mua CII bay nửa NAV xong khuyên cắt đúng đáy. :rofl::rofl::joy: đầu tư nghe mấy thằng môi giới này thì cháy tk nhanh.

3 Likes

Khả năng hội này rất đông …uống máu ăn thề Sộc mạnh .vân …vân… và mây… mây … nhưng thời thế ko ủng hộ…

1. DIG là siêu cổ
  2. PTGĐ chuẩn bị mua 5tr CP
  3. LFI chuẩn bị mua 3 tr CP
  4. Cổ đông DIGGER … 10----100 tr đang phục kích MÚC.
  5. tương quan lực lượng 1 trời 1 vực
    cả đám SỘC => Thôi bỏ kèo => thằng nào lỡ SỘC thì rán chịu …kkkkkkkkkkkkk
9 Likes

bọn Broker hay lắm. Cno post mấy câu kiểu “Thị trường sắp tới chỉnh mảnh” xong để đấy, bao giờ chỉnh cno chụp ảnh màn hình bảo. đấy cảnh bảo nửa năm trước rồi =)).

2 Likes

Mình VND bảo thẳng môi giới tao tự đánh nên mấy năm nay không thấy mặt mũi đâu :v

1 Likes

Nó bán khống có T+ ko vậy?

Sợ thật, hổm em xem mấy ông kỹ thuật chơi, hiền hiền thì bảo Dig Ceo thủng hỗ trợ rồi, tắt thanh khoản rồi, gãy trend rồi, khả năng cao còn rớt tiếp. Ác hơn thì lấy hàng Quyết còi Louis ra so. Nghe xong em biết đáy đâu đây rồi :rofl::rofl:

3 Likes

Mình ở trong room của a Đức LCTV, từ đợt mua lại giá 7x - 8x vẫn chưa bán bạn nhé.

4 Likes

Dig phi ác quá hay sao nhiều t ko ăn đc lại mang hàng ra short thế này. Kkkkk

Mấy ông broker, live stream cứ bảo tắt thanh khoản, khi nào hồi là thoát hàng liền. Thoát có bịp. Ngồi coi chart mà đánh thắng, thì tôi hỏi mấy ông có kiếm tiền dễ quá không

1 Likes

Bọn Thiên tân bán 6,5 tr cổ nên mới có vol lớn ở vùng đỉnh.Bác Đức chắc sợ giống con SJS năm xưa nên chưa ra đâu :v

2 Likes

ghê vậy =)))

Hahaha bác Tài lên sóng nhé … :joy:

10 Likes

“Sọc” ở đây là gì thế bác.e mới tham gia TT chưa hiểu từ này

sọc là tiếng việt của Short - bán khống rồi mua lại sau bù

1 Likes

phải nói phân tích kỹ thuật là thứ cực kỳ bố láo, làm cho đầu tư mà giống đi ăn chộm ăn cướp, nhiều a e còn mê muội tin vào cái này thì còn chết

1 Likes

Nhà Cháu nó nhỡ tay đặt nhầm lệnh thôi các cụ ạ cái vụ Short-Long ấy

Kỹ thuật cũng có cái hay của nó, nhưng nhiều người biết quá thì tay to cũng biết, sẽ bị lợi dụng. Còn thiên thời vĩ mô của A7 kể cả tay to chơi xấu thì họ cũng chết

3 Likes

Short, bán khống!