__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Trước thấy bác này hay chim lợn hàng của thầy mà nhỉ
Có vẻ quy hàng rồi ah mà giọng nhẹ nhàng thế :-))

2 Likes

Xin chào chủ tich và đại ka A7 ! Hẹn ngày nào đó dc gặp 2 idol !!!

158 cơ mà cho e hỏi room a có chốt giá đó ko vậy :pensive:

7 Likes

ĐHCD bác tham dự là gặp đó

Ban lãnh đạo đồng lòng với cổ đông là tốt. Hay bác muốn như chủ tịch Quyết Thìn chực úp bô cổ đông

1 Likes

Chắc mới lên tàu đợt rồi. Tôi chứng kiến khá nhiều chim lợn quy hàng rồi

uh chính vì sợ như thế đó bác nên e cứ kiểu bị dị ứng kiểu BLĐ đứng lên hô hào.

150 là chắc chắn. Cổ đông DIG với tầm nhìn dài hạn thì t2 chỉ có xúc. Giá đã chiết khấu đủ sâu. Đã lâu lắm rồi không còn cảm giác trằn trọc về 1 cổ phiếu. Chỉ có thể là DIG

2 Likes

Chắc bác ý đu giá 125 :-))
Em mới mua thêm dig thứ6 vừa r giá sàn
Mai thứ 2 có thêm ít tiền em mua tiếp
Bác có biết bao h dig chính thức đc mở margin ra để mua thêm ko nhỉ???

1 Likes

nói thật đợt này đang gom dần lại, mẹ đang gom giá tốt mà mai nó chổng ngược rồi lại xịt thì rất mệt. Thà để e nó vận động tự nhiên thì hay hơn

1 Likes

Dig nó k như Sjf Tgg đâu. Cty sở hữu khối tài sản khổng lồ vậy ai bên ngoài chẳng thèm muốn, chủ tịch sểnh ra là có thằng nó thâu tóm ngay

3 Likes

Hãy nhìn A7 từ ngày có mẹt trên chứng trường VNI đã bao giờ úp bô ai chưa ? đã bao giờ cây thông chưa ? nếu có sẽ ko tồn tại đến hôm nay đâu bác ạ

2 Likes

Hãy nói về điều tích cực. Đàn ông mà. Chuyện đã qua là qua. Giờ đây ngồi lại cùng sảng khoái nhìn thành quả mới thích bạn nhỉ. Mong ko còn ae nào nghĩ vẩn nghĩ vơ. Ai sút giá nào lại tốn công đua lại thôi kk

2 Likes

Có thể nick này ko phải của chủ tịch Tuấn. Nhưng có 1 nick như này động viên đi cùng thuyền ae là vui rồi. Kể cả có đúng lãnh đạo thì càng vui có sao đâu. Trên tinh thần tạo niềm tin cho cổ đông đến ngày hái quả !!!

4 Likes

đàn ông đích thực

1 Likes

Thi đang mong đại hội cổ đông dc chụp bức hình chào hỏi làm quen !

đúng vậy, thật hay giả có quan trọng gì ? quan trọng mọi người có niềm tin thôi chứ như anh quyết FLC nick thật còn khóa cm luôn :blush: :blush:

1 Likes

Ai cản Dig, Ceo trảm

Bác cứ kiên trì ôm Dig là có thành quả ngay. Tôi ôm Dig chứng kiến 36 về 29; 75 về 61, giờ là 125 về 96. Ngoài Dig ra ít có con nào trong vòng vài năm nữa kỳ vọng khủng vậy

1 Likes

khoảng tháng 3,4 này thôi bạn