__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

cần chi trảm chỉ cần tiền của họ chiu sang túi cđ DIG thôi :blush: :blush:

Sóng bank hay đánh lên để sút đây. Thầy đã nói trước rất lâu rằng bank sẽ khó mà ae ko tin.
Lùa vào để sút. Ae nên nhớ thầy đã dạy. Phải nhìn trước mới giàu. Nhìn cái hiện tại thì có gì đâu.
Ae mình nghèo bao lâu nay rồi mà không thể kiên nhẫn có vài năm để thanh đại gia à ?
Mình vội mình nhìn hiện tại mình nhìn ngắn mình nhìn dăm ba phiên là khéo mãi nghèo kk

1 Likes

Quyết tâm giữ Dig đến cùng!!! Quyết tâm làm cổ đông lâu dài ít nhất 5 năm với các Diger!!!

2 Likes

Mình k biết toàn xúc tiền thịt Dig từ 2x. Cho nên rung lắc ngủ ngon k sợ. Bvi xác định đồng hành lâu dài cùng Dig lên biết sẽ có những phiên như vừa rồi lên mình k tham margin

1 Likes

Chào người đồng hành nhé. cùng trải qua giai đoạn DIG lớn lên với nhau đấy hi hi

4 Likes

Tất cả ae trên thuyền đều có chung mục tiêu là tiền. Cùng nhau động viện trèo lái cùng A7 vs chủ tịch để đến ngày ae được đổi đời. Những việc khác ko nên sân si quá nhiều bác ạ. DIG nó cứ phi là đc :))))

sang tuần chạy hết qua DIG thôi bác ơi

1 Likes

dù e đang ăn cơm bác nọi e tí phụt cmn vào mặt con bên cạnh kkkkkk

3 Likes

Mới 68 đã sút r mà. Kkk. Lên 158 cụ lối cũ sút vỡ mặt ae ngay.kkkk

5 Likes

Hãy nói về điều tích cực. Đàn ông mà. Chuyện đã qua là qua. Giờ đây ngồi lại cùng sảng khoái nhìn thành quả mới thích bạn nhỉ. Mong ko còn ae nào nghĩ vẩn nghĩ vơ. Ai sút giá nào lại tốn công đua lại thôi kk

1 Likes

Tôi cầm từ giá 21. Luôn tin tưởng vào pic này. Lúc khó khăn nhất giá 28 tôi đã tương tác rất nhiều. Sau này thấy ae đã hiểu được giá trị cổ phiếu thì tôi dừng lại việc chia sẻ. Thời điểm này nhiều cổ đông mới chưa hiểu được đúng giá trị cổ phiếu tôi lại vào để ae vững tin. Ai sút thì cứ sút. Sút rồi lại đua giá cao chứ không sút lấy ai mua giá cao hơn cho các bác lãi kk. Ai bán cứ bán đi có người đỡ yên tâm. Giờ tôi chỉ tò mò về đất ruộng Vĩnh Yên DIG mới được cấp chả cần gpmb chưa ae nào nói cả. Một hũ vàng kk

8 Likes

Giã lên 169 cho nó mạnh anh à

Thế mới thấy tầm nhìn A7 phân tích đẳng cấp như nào. Ae cứ bám người giỏi nhất mà đu thôi . Kaka

1 Likes

e rất ít tin người bác ạ riêng thầy A7 và cụ CT và các a e đồng hành đến h nói gì e cũng tin, còn những ai mà đã mất lòng tin 1 lần mà lại còn rất nghiêm trọng thì thực sự e kg tin đc nữa đâu bác ạ khó lắm, gương võ đòi lành thì dán lại kg ăn thua chỉ có mua cái mới thay vào thôi bác ạ kkkkk

6 Likes

Nhôm nhựa vớ vẩn tiễn hết sang với FLC bác ạ. :rofl:

1 Likes

Dig đến Tết lên tầm giá 15x là quá hợp lý. Như thế ko chứ tăng sốc quá lại bị dị nghị😜

Dự khoảng giá 160-180

1 Likes

e mong bác tiếp tục đun sôi nhiệt huyết để truyền lửa tiếp tục cho a e, việc là việc chung kg của riêng ai mỗi người 1 tay thì sỹ khí càng lên cao, chứ thấy giặc đến nhà ae nói nhà e bận còn mẹ già rồi lại còn vk con nhỏ thực ra thì cũng phải thông cảm cho a e kg phải ai cũng có tg, nhưng ngày xưa các cụ nhà mình đánh giặc nguyên mông ai cũng bảo nhà e bận lắm còn mẹ già con thơ các bác đánh giặc giúp e thì nước ta bao h mới đc giải phóng, thiết nghĩ a e phải chủ động mạnh mẽ lên chứ lại cứ ngồi mà kg hành động thì quá là phụ lòng thầy A7 và Cụ CT rồi. KEEP FIFGHTING TO THE END MY BROTHERS

2 Likes

Vốn dĩ nếu ae muốn giữ cổ lâu thì ko đc chơi vs môi giới. Bất kể ai, vì nếu ae ôm lâu thì ctyck ăn bằng j, mg ăn bằng j?kkkk. Trc giờ suy nghĩ này t chưa bảo giờ thay đổi. Ae muốn ôm lâu hãy nhớ kỹ.

1 Likes

bác đã nói đúng lại còn nói to kkkkk