__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Càng ngày các có khí chất đó cổ đông xịn ạ

1 Likes

Tôi nghĩ DIG sẽ làm thay đổi tư duy rất nhiều anh em, đó là cầm thật dài ôm thật lỳ sẽ có tất cả

3 Likes

Kkkk. T chỉ nói sự thật thôi. Có j nói đấy, có thế ae mới sống đc trên cái tt này thôi.kkkk

2 Likes

Em lại gặp bác sở pic mới này.nhà này là nhà thứ 3 mak tôi vẫn dc đồng hành cùng bác

2 Likes

Tiền từ bank đã về két, mai e múc ATO nhé CT ơi!

3 Likes

Bán đi mua gì ạ. Ôm tiền lại càng chết đói. Đất nước đang bơm tiền - lạm phát mới bắt đầu ngấm. Ra tết kiểu gì cũng có sóng bđs mạnh trên toàn lãnh thổ Việt Nam!

1 Likes

ok bác thế là 3 lần chuyển nhà a e ta chưa lỡ nhịp nào nhỉ pk bác kkkkkk

1 Likes

kkkkk nghĩ đến DIG là thấy tương lai tiền đè rồi thì a e phải cố gắng thay đổi nâng tầm cho theo kịp với sự phát triển của DIG kg thì lại lạc hậu mất bác ạ kkkk

2 Likes

Ngày 17/01/2021 phóng tàu vũ trụ DIG

1 Likes

Đất lên khắp nơi, ko từ đất nền hay KCN. Cờ đến tay rồi thì phất thôi ace!

Tuy mình nhỏ lẻ nhưng cũng phải có khí chất nhỏ lẻ.ko thằng nào cướp dc của mình.kkk

3 Likes

Cảm ơn Chủ tịch. Được Chủ tịch quan tâm thông tin minh bạch như này, cổ đông rất vững tâm. DIG: Múc, húc, xúc, giữ

1 Likes

Họ hèn nhưng nói có người theo,ông giỏi mà nghèo, nói không ai nghe thì giỏi làm gì.Nếu giỏi tự lập room CL đàng hoàng rồi rủ hội nhóm vào mà chém cho thoải mái,việc gì vào đây để họ chửi cho.Việc méo gì phải khôr vậy.

Chủ tịch cứ đi gom đất, để thằng e gom hàng.

Em thoát hàng từ tuần trc, nay nghe theo a vào lại nhé, kkkk

@nhadautuABC vào nhà mới đi e

1 Likes
  • Chủ Tịch mà Anh minh thì cho DIG vượt đỉnh trước tết để bà con cô bác còn có chuyện hay mà kể mấy ngày xuân thay vì cứ covi, covid Anh nhỉ?
  • DIG ngoài nhiệm vụ tiến về đúng giá trị doanh nghiệp còn có 1 nhiệm vụ khác lớn hơn là DẪN ĐẦU ĐÀN VÀ ĐÒI LẠI VỊ THẾ CHO NGÀNH BẤT ĐỘNG SẢN.
1 Likes
  • Sóng đất, sóng bất động sản mà không có con dẫn đầu như DIG, CEO thì quá thiếu xót.
  • DIG, CEO sẽ ĐÒI LẠI Vị THẾ CHO NGÀNH BẤT ĐỘNG SẢN.
  • Ai theo càng sớm càng có lợi thế để nắm giữ dài hạn và ăn trọn con sóng cùng Thầy A7.

Dỉnh cao

Thằng bá dơ đức lòi cu mặt dày nhỉ