__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tới 110 nó lại hô nhóm nó bán tháo nữa cho coi

Các bác đừng quên nó chơi dogg thế nào đoạn 60-75

chúc mừng nhà mới DIG, chúc các a e giữ DIG như giữ vợ, chúc các chị em giữ DIG như giữ chồng. Chúc con tàu DIG ra khơi xa vượt qua mọi thách thức lớn đưa toàn bộ cổ đông tới ngày vui đại thắng cuối cùng!!!. Xin cảm ơn CT và A7 là người khởi xướng và dẫn dắt doanh nghiệp và cổ đông …

1 Likes
  • Anh bớt nóng, ai cũng có lúc nhận định sai mà.
  • Giờ là lúc cổ đông DIG đồng lòng kéo vượt đỉnh. Mỗi người góp 1 chút sức.
  • Tuy anh em ta vào DIG không cùng ngày, cùng tháng, cùng năm. Nhưng anh em ta đều có DIG giá 150 trước tết cùng năm, cùng tháng, cùng ngày.

Giang sơn dễ đổi nhưng bản chất của cò chứng là không đổi bạn nhé!

2 Likes

Ae cổ vũ cho thằng @MINH12345679 lột mặt nạ đấu với A7 @Sieucophieu12345 nào
Chơi luôn trên DIG cũng dc em
Em cứ sọc mạnh vào, e tự tin thế cơ mà
A7 cầm Long
Hy vọng dc em post lệnh sọc DIG, chứ đừng để bọn a quy vào loại chứng mõm
Kk

5 Likes

Chào mừng ngôi nhà mới của DIG, hold DIG thật chặt nha các bác

1 Likes

Chúng con quyết tâm đi theo chủ tịch đến cùng ạ. Chủ tịch quá tuyệt vời. Cảm ơn Người !!

ae giữ chặt hàng DIG CEO tuần sau ce cả tuần

DIG giờ tính theo giá USD chứ không phải VND nữa rồi cám ơn Chủ tịch Tuấn và A7

Em xin phân bổ 10% khoản đầu tư trên Sòng Chòm Hỏm VNindex để lên thử tàu DIG giá vé 97k đi dài hạn với bác A7 thử chuyến đầu nhé. Ban đầu cũng nghi ngờ giá DIG ảo nhưng giờ hiểu tại sao giá Dig có thể sẽ tiếp tục tăng.

2 Likes

DIG giờ là mã dẫn sóng BDS, DIG tăng lại là kéo dòng tiền quay lại DIG và các cp bds khác ngay, dòng tiền thị trường đang tìm kiếm sóng ngành và mã dẫn sóng

3 Likes

Quá tuyệt, em đã lên tàu Dig chờ ngày cất cánh. 12.100 cp tương ưng 1.2tr usd

2 Likes

bác đúng là tay võ tướng trương phi nóng như lửa nhưng mà về tình về nghĩa thì bác nói đúng kkk, người ta nói quay đầu là bờ, nhưng mà quay xe nhiều quá quay đầu nhiều quá thì cuối cùng đâu mới là bờ đầu mới là đích kkkkkk, miệng nam mô tay úp bô thí chủ kkkkkk

3 Likes

Tầm nhìn lớn thì niềm tin lớn :muscle:

1 Likes

Mỗi lần chuyển nhà DIG lại x2. Lần này sẽ x2 lên 200k

1 Likes

Chờ ngày cập bến ở đỉnh vinh quang nhá bác ơi

DIG nào đã dc 69k vốn hóa, giờ có 48k tỷ thôi

1 Likes

Em chào chủ tịch. Chúc chủ tịch nhiều sức khỏe và dẫn dắt DIG lên tầm cao mới. Ngày mai CE chào mừng chủ tịch gia nhập câu lạc bộ F247.

1 Likes

Tương lai sẽ còn xx nhiều lần nữa