__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

E đã luyện tập ăn chơi và tuyển chục e chân dài rót rượu chờ ngày dig lên đỉnh vinh quang

2 Likes

Cám ơn Chủ tịch đã tạo một ngôi nhà thật để các cổ đông có được những thông tin chính thức từ Tập đoàn. Mai ae chúng ta cùng quyết tâm Giã CE chào mừng nhà mới.

1 Likes

DIG có Chủ Tích và A7 quá tuyệt v72i . Vai trò A7 giai thich và nâng cấp Level chất lượng cổ đông . Chủ Tích anh minh giao lưu gần gũi với cổ đông + Thiên Thời BDS . Tôi rất tin DIG sẽ sớm cán mốc 100 usd . Nhìn cách A7 vận hành con L14 . Tôi tin tường A7 hoàn toàn tạo dc cộng đồng cổ đông chất lượng cho DIG và DIG sẽ bay cao như L14 . Thời gian tới tôi sẽ cơ cấu DM BDS vào DIG nhiều hơn

3 Likes

Nay Pic này đang có hơn 1200 đang xem! Chứng tỏ DIG hot nhỉ!:grin:

2 Likes

luyện cái đó mà luyện 1 mình dễ tẩu hỏa nhập ma đó bác phải có nhiều a e cùng luyện nó mới đỡ đc :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

A đu đỉnh 113 dig ! Có lời nói chủ tich và đại ka A7 mai e lại Giang tăng thêm

1 Likes

Khi chủ tịch đã lên tiếng. Chúc DIG sớm niêm yết trên sàn quốc tế.

3 Likes

Chúc chủ tịch và ban lãnh đạo, gia đình các anh trong tập đoàn DIC (DIG), cùng cổ đông mạnh khoẻ. Thành công đạt bước tiến vượt bậc trong thời đại tăng trưởng sắp tới….

2 Likes

Quá tuyệt vời chủ tịch

Dạ e giờ mới xong việc cuối tuần để về nhà ạ. Sau này sẽ kể lại cho con cháu nghe ba mẹ ông bà cùng Diggers đánh trận xích bích năm này.

Em con mua giá 124,9 đây bác

2 Likes

5 năm ko phải là thời gian quá dài, vững tin lên bác nhé

K có mấy vụ rút dây điện và mùm xùm vừa thì tầm này chắc cũng 150 rồi bạn

1 Likes

Ace nhìn đi các quỹ ngoại đã vào rất nhiều nhé cân hết chom lợn

17 Likes

:rofl::rofl::rofl:

Nhỏ lẻ cùng lãnh đạo DIG, cùng A7 cân tất cá mập
Ưu việt của công nghệ 4 0
Cùng nhau đưa DIG lên tầm cao, về giá trị thật xứng đáng của DIG
Cây tre 31 năm ủ bộ rễ

5 Likes

nông nỗi nào mà bị cộng đồng gắn flag thế. hihi

1 Likes

Đồng lòng cùng chủ tịch ! DIG tuyên bố không có đỉnh ! Kkk

2 Likes

Sao bản việt cổ đông lớn lúc nào vậy nhỉ?

Quỹ PYN ELITE bán bớt CEO để cần bằng sang DIG, bọn này khôn thật, chọn 2 cổ bđs đang toả sáng kkkk

10 Likes