__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Bác lấy cái này ở đâu thế

Bác Tuấn nhà ta vẫn cầm vững nhé ace nào mai úp bô cho tôi với đang thừa hơn 300tr để giải quyết nốt vào dig đây

4 Likes

Mai cướp hết hàng éo cho chim lợn đớp nào ace

3 Likes

Công ty mà có chức Trưởng ban quần chúng thì anh em cổ đông nhỏ lẻ bầu bác @tainguyen làm trưởng ban, giống mỗi đội bóng có hội cổ động viên ấy.

3 Likes

khá lắm bác trong khi quỹ và tây mua vào như cờ hó thấy xương thì nhỏ lẻ lại sút như giẻ lau, đinh công tráng sao mà cuộc đời lại lắm trái ngang như thế kkkkk

2 Likes

việc gì mà vui thì e xin nhận kkkkk chứ làm trưởng ban mà như hội cheers của đội bóng thì toàn hót girls cái này vất vả e xin nhận 2 tay 2 chân kkkkkk

3 Likes

hợp lý đấy cụ, tôi thấy bác ấy nhiệt tình, hay xung phong phát biểu.

2 Likes

Hôm nay ko thấy bác Thudao.com đội trưởng đội tuyên truyền DIG đâu nhỉ

1 Likes

Thời gian vừa qua có nhiều Thread và lượng thông tin thêu dệt nhiều quá, thậm chí gán là A7 hay bld đá thoát hàng. Trong bối cảnh như vậy có thông tin chính thống âu là tốt bác ạ. Nếu bác đọc kỹ, chủ tịch cũng đã nói lý do trước khi “hô hào” như bác nói. Lý do là do quá nhiều thông tin nhiễu và sai, mượn danh gán ghép

5 Likes

DIG ngon ko cần bàn cãi. có điều chủ tịch thì ko rảnh như thế này đâu. Hư danh hão các b ơi

Bán 158 thì 180 lại đua. Giống lúc bán 7x xong cover lại 8x thôi.

2 Likes

Bác làm Trưởng hội quan hệ cổ đông quá hợp. Chuyên chửi bọn chim lợn tối tăm mặt mũi…

2 Likes

Nhiều ae ôm DIG kiểu phấn kích cứ đòi xê e, xê e liên tục, kkk. DiG có phải tên lửa đâu mà phi như thế liên tục dc, như thế ae trong này hư thân đổ đốn sớm thì khổ, vừa rồi chưa j tính chuyện ăn chơi, CT dặn rồi khép nép lại, kkk, DIG theo mình cứ theo nhịp vừa tăng vừa chỉnh, tăng chỉnh tăng, 1212, chỉnh 1 nhịp sau đó lại nhân đôi là đẹp, kkk

3 Likes

Lfi sắp ipo nên bắt buộc phải hô lên L14, Dig, Ceo. Nếu để cổ phiếu nào rơi cũng đều ảnh hưởng đến kế hoạch ipo LFi của anh Tuấn A7 và đội nhóm, vì vậy anh em hãy cố gắng kéo ba con này tiến lên hoặc ít nhất giữ vùng giá này để phát hành thành công, bao tâm huyết của anh 7 và anh em, tôi dù đã chốt lãi nghỉ ngơi đón tết nhưng sẽ đứng ngoài cổ vũ ae hoàn thành game thành công

2 Likes

e thấy ban chiều cụ thudao có vào nhưng cụ ấy cuối tuần chắc còn vc nhà nên kg hoạt động mạnh như ngày thường bác ạ, thông cảm cho cụ cả tuần chiến đầu với a e rồi mà cụ cũng cao tuổi thì để cụ nghỉ ngơi cuối tuần lấy sức sang tuần còn chiến đấu cùng a e trẻ chúng ta chứ bác kkkk

1 Likes

Các tay to bình tĩnh.

e chỉ xin nhận đến chữ trưởng ban quan hệ thôi bác kkkk chứ còn e chỉ giỏi chém gió thôi cái đó thì phải dành cho người có tầm cao bang giao giỏi phát ngôn mạnh mẽ mới làm đc bác ạ

2 Likes

tầm nhìn chủ tịch năm 2100

Học A7
Học giới siêu giàu.

Một lần a ý chốt 63 và phải mua lại giá 75 thì sợ rồi. Lần này chắc room họ ôm dài đến 2.5 triệu/cổ mới bán :grin: