__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

A Đức mua Dig giá 8x rồi yên tâm trên tàu cùng a e

4 Likes

MỞ TOPIC ĐẦU TIÊN ĐƯỢC CỔ ĐÔNG ĐÓN NHẬN THẬT LÀ VINH DỰ.
CÁC CỔ ĐÔNG NGHỈ NGƠI ĐỂ CÓ SỨC KHOẺ ĐỒNG HÀNH CẢ THẬP KỶ VỚI TẬP ĐOÀN
CỔ ĐÔNG NÀO CHƯA MUA HOẶC LỠ BÁN CŨNG NÊN NGHỈ SỚM MAI LẤY SỨC MÀ CƯỚP PHÁP TRƯỜNG
DIG Corp - TẬP ĐOÀN BẤT ĐỘNG SẢN LỚN NHẤT VIỆT NAM

124 Likes

Chúc chủ tịch sức khoẻ dẫn dắt tập đoàn

3 Likes

Chủ tịch giữ gìn sức khỏe ạ.

2 Likes

Cii cần đc 1 góc của chủ tịch Thiện Tuấn thôi. Anh xem có đại diện cổ đông đến cty nói chuyện phải quấy đc chăng ?

2 Likes

mấy hôm trước không 69k à… điều chỉnh hai ba hôm còn gì… hàng đang sale giảm giá… mai ae múc chết bỏ đi

Chúc chủ tịch và thầy A7 sức khỏe và dẫn dắt đội thành công

1 Likes

Giờ này vẫn hơn 1100 người đang ủng hộ Chủ tịch đấy ạ.
Cảm ơn Chủ Tịch!

Thôi chết mai e phải vào sớm cướp thêm chứ ko lại hụt mất thì tôi,mai kiểu gì cũng xanh rồi ae ơi.Tết lại có bánh chưng nhân thịt rồi :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

tôi chả hiểu tư duy các ông kiểu gì, Làm chủ tịch có lính đi làm cho. Tư duy làm thuê của ông ko ổn r

Em tin bác và tuấn A7 vẫn ôm 15k chưa rơi 1 cổ nào. Hóng 100$ ngày đó sẽ ko xa. Sáng mai cố gắng vào thêm 10k nữa. Còn nấy bọn chuột nhắt kệ cho chúng kêu đi. Time sẽ chứng minh. Kkk

2 Likes

Nhiệm vụ của chủ tịch là đi Nhật vs bác Chính, đi tiếp khách vs các đối tác, làm công tác kêu gọi ba quân thánh chiến là đúng r còn gì

DIG ‘ Thiên thời, địa lợi, nhân hoà’ mũ ba, xin chúc mừng các Diger

Ko phải za lô của Chủ tịch hay của thầy A7 tạo thì đừng gửi bừa lên đây

Lão phu nhận lệnh đánh trận này cùng chủ tịch và anh em

Đồng hành cùng ae từ 2x. Cổ đông DIGER thật tuyệt vời. DIG = Đua Is Giàu

Tuân lệnh Chủ tịch. Ae mai xông lên cướp pháp trường cùng Chủ tịch. DIG vượt mốc 150 trước tết nào ae ơi…

2 Likes

kkk nghe câu cướp pháp trường của CT bá cháy luôn hahha

3 Likes

Khi đầu từ vào 1 doanh nghiệp bạn cần phải có những yếu tố nào.
Theo mình:

1. Đó là nội tại công ty, hiện nay DIG có rất nhiều đất không thua kém gì VHM nhưng vốn hóa thấp hơn 1/10 VHM.
  2. Có ban lãnh đạo giỏi và uy tính, DIG đang có bác Tuấn rất có tâm với nhà đầu tư không úp bô như Anh Quyết, Anh Thình, Anh Hạ… Với tầm nhìn của bác Tuấn hiện tại thì bác Tuấn có tầm nhìn rất xa và rất lớn để đưa DIG thành công ty BĐS lớn nhất Việt Nam.
  3. Đó là những tác động ảnh hưởng tới công ty trong thời gian sắp tới. Hiện tại DIG được hưởng lợi thiện thời mủ 3 như thấy A7 đã nói.
    => Đông hành với DIG là đồng hành đường dài chứ không đi đường ngắn được. Ôm Chặt cổ DIG nhé anh em.
2 Likes

Con người!

2 Likes