__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thế bác là đang hỏi hay là bác đang định trả lời vậy kkkkk

1 Likes

Cảnh báo ae. Đây ko phải za lô của Chủ tịch và thầy A7 lập hoặc cho phép lập nên ae đừng tham gia ko là nhiễu loạn thông tin hoặc xem phải các tin giả làm ae hoang mang nhé. Các za lô này tranh thủ độ hot của DIG do các broker lập để hô mua bán cp và thông tin cũng ko chính thống gây nhiễu loạn tâm lý cổ đông.

6 Likes

Uk nói xong té hộ

1 Likes

Con zai còn chim lợn thì cổ của bố vẫn còn ngon. Khi nào khen ngon thì mới lo !!!

1 Likes

mình trả lời đó chứ bạn đọc lại nhé

1 Likes

Mình ít nói, chả mấy khi comment gì, nhưng cũng phải nói một câu: khâm phục ông Minh123456789 quá đi mất. Người ta chửi cay độc đến vậy mà vẫn miệt mài đi lo túi tiền người khác, theo đuổi từ topic này đến topic khác. Nếu có 9 mức độ dày da mặt thì cả 9 mức đó đều thể hiện trên cái nick của ông ấy. Bái phục.

4 Likes

1 lãnh đạo xuất chúng, 1 tập thể đoàn kết! Là tiêu trí hàng đầu của mình! Mình luôn đặt chọn niềm tin vào Tổng Tư Lệnh A7,và đội quân thiên chiều với hàng ngàn Vị tướng xuất chúng. Bách chiến Bách thắng!

2 Likes

Mai DIG bay banh nóc nhà rồi.
Cổ Đông ngủ sớm giữ sức mai ra chiến trường cướp hàng nhé!

11 Likes

Nghe như kiểu chủ tịch hiệu triệu thiên hạ ấy ^^. Bán hết allin DIG

nãy thấy bác mới có mỗi 1 câu ấy kkkk, giờ thấy bác sửa lại rồi hay lắm nhé bác

1 Likes

Tay to gom xong rồi. Lại bơm tin tốt. Khổ cháu nào bị mất hàng và các cháu sợ ko dám lên tàu !!!

1 Likes

Cảm ơn chủ tịch. Trồng cây 30 năm nay đã đến ngày hái quả.

HAHA cảm ơn bác nhé.

1 Likes
2 Likes

Các bác ủng hộ nhiệt liệt sao để @mod @Suzy tổ chức live mời chủ tịch chia sẻ trực tiếp luôn.

Xin cảm ơn Chủ tịch

Cám ơn bộ đôi song Tuấn đã tiếp lửa cho em

CL đầu rồi vào giơ mông cho Thầy A7 tét mông đi e kkkkk

6 Likes

Cổ đông DIG chất quá :+1:

2 Likes

Chủ tịch muôn năm