__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Việt stock bác ak thông tin chính xác

1 Likes

Họ là cổ đông lớn từ 2018 rồi trên wed công ty có mà bạn ( dạo gần đây thoái tý vốn ra rồi ) chắc tại ăn lồi mồm toác mỏ rồi :)))

DIG có lãnh đạp và cổ đông quá tuyệt vời . DIg sẽ bay xa

Rất vui khi có ngồi nhà chính chủ, cảm ơn CT

Xin chào chủ tịch

Chúc chủ tịch sức khỏe và thành công

Ôi zoi ơi; đồng thuận thế này Dig phi không đỉnh mất

Sau này ra đê toàn gặp các ông bank, chứng thép mà tôi rơi nước mắt vào chiếc Iphone 17 thế hệ mới, khiến mấy đứa đàn em phải vội mang mấy lá giấy dát vàng ra lau nước mắt vứt vào cái túi Chanel đính kim cương mới mua được hai bữa đặt trên bệ tì tay trải nhung Ấn Độ được các nghệ nhân Ả Rập thêu 7749 ngày đêm thủ công.

Bùi ngùi bước lên chiếc Mercedes cổ năm 1970 biển số 30A7 - 7777 trở về căn hộ ở toà tháp A7 mà lòng tôi trĩu nặng, phải chăng lúc đó các ông đủ niềm tin, đủ kiên nhẫn thì bh đâu đến nỗi.

12 Likes

đẳng cấp đấy chủ tịch, thằng nào lướt sóng mai bán nốt đi để cuối phiên DIG tím rịm :heart_eyes:

Chủ tich lên tiếng cướp pháp trường ngay mai kìa ! Ae đâu chuẩn bị đạn sáng mai cướp hết hàng bọn bán thôi ! Cho cạn vol phi như L14

Dig muốn đi xa đc thì trước mắt rất cần thêm vốn. Nên nếu trả cổ tức bằng tiền là ko thể đi xa được. Nếu mn tin tưởng DIG thì phải hiểu rằng nhận cổ tức bằng cp mới là tốt. Hãy để DIG có thêm tiền mặt để mở thêm được nhiều dự án hơn nữa.

1 Likes

Tuyệt vời. Thứ 2 xanh hoặc tím đều múc

1 Likes

xin cảm ơn Chủ Tịch và ban lãnh đạo DIG corp. đã dày công phát triển công ty và vun vén cho cổ đông! Xin cảm ơn! Xin cảm ơn! Xin cảm ơn!

Ko hô hào thì có Quyết còi nhé nói chung là gian nan mới lộ mặt a hùng Kk

Em là em kết cái căn hộ ở toà tháp A7 của bác đấy Kk

bán từ tháng 12 - 2020 rồi

1 Likes

chim lợn tối ngày vào hót nhiều quá, keke, giữ chặt hàng thui.

Ồ bảo sao đợt này Bác A7 muốn mua thêm 3 triệu cố DIG. Sau khi mua đủ hàng là sẽ lọt vào danh sách này ạ

1 Likes

1 Likes

Chủ tịch @DiG_DiG_DiG thật tuyệt vời, luôn quan tâm, động viên, chia sẻ và đồng hành cùng các cổ đông của mình trên mọi cung bậc. Thật sự hiếm có vị CT HĐQT nào vừa có TẦM, có TÂM đối với các cổ đông như vậy.

Thầy A7 @Sieucophieu12345 vô cùng hào sảng, uy tín, sẵn lòng chỉ bảo cơ hội giàu sang thực tế cho biết bao NĐT chưa từng quen biết đã nắm bắt được cơ hội. Thực tế đã chứng minh điều này (qua bao lời cảm tạ chân thành của các NĐT tại các topic khác nhau).

Mình luôn tin tưởng, trân quý Thầy A7 cùng DIC Corp. Qua những biến cố, chưa bị rụng cp nào mà còn gia tăng thêm. I LOVE DIG.

Kính chúc Thầy A7 và Chủ tịch thật nhiều sức khỏe :muscle:, luôn tràn đầy năng lượng tích cực, giúp các DIGGers mãi song hành cùng top Tập đoàn BĐS lớn nhất là DIC Corp :heart:.

11 Likes