__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tài khoản chính chủ của ct đây b. Sieucophieu12345 la của mr A7

1 Likes

Tuyệt vời!

1 Likes

cảm ơn CT và thầy A7 đã chỉ lối con đường đến giàu sang cho chúng em . Riêng em đợt chỉnh vừa rồi giữ chặt và mua thêm vì tin tưởng vào tâm và tầm của CT và thầy A7 ạ.
Chúc mừng anh em DIGGER có nhà mới và cùng hướng tới những đỉnh cao mới ! :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Cảm ơn chủ tịch. A e DIGer mong pic này mãi. Chúc chủ tịch sức khoẻ. Vẫn vững niềm tin với DIG

2 Likes

Hôm nay khai trương nhà mới mở hàng ngay tuần mới, dòng bđs sẽ lead ttckvn và L14 DIG CEO sẽ là cỗ xe tam mã lead cả dòng bđs kkkkk

6 Likes

Lều báo nó bảo Dig đang phấn đấu vào top 5 là như nào nhỉ ? Chủ tịch yêu cầu bọn nó đính chính đi ạ.

E theo ct và thầy

Hồi sinh tk ck nhờ nghe A7 và vào DIG. Chúc ae Digger nhà mới, vận mệnh mới, tầm cao mới.
Đưa tay đây nào mãi bên nhau digger nhé :laughing::laughing::laughing:

1 Likes

Em chỉ cần hi vọng dig đi ngang hết tháng này là em cầm sổ đỏ múc tiếp

Ông úp bô anh em Digger giá 6x. Ông đi chỗ khác chơi đi. Đừng la liếm ở đây nữa.

2 Likes

Chào buổi sáng đầu tuần tới toàn thể ae cổ đông. Đoàn kết là sức mạnh đưa DIG lên một tầm cao mới.

Nóng thế cụ. Bác lối cũ đạt target bác ấy đặt ra từ đầu thì bác ấy chốt bớt thôi. Bác ấy vẫn còn giữ Dig mà. Thực ra phi vụ dig lần này công lao của bác lối cũ ko nhỏ đâu.

Về Pic Nlg lo cho con ghẻ NLg đi. Đợt trước Dig giá thấp hơn Nlg a bảo chấp chú Nlg chạy trước Dig sẽ vượt, giờ Dig gấp rưỡi rồi đấy. Kkk

1 Likes

DIG lại tím tái cả tuần.nghĩ thui đã phê chữ ê kéo dài :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::rofl:

Đạt target 6x hô hết kỳ vọng, để anh em hoang mang xuống hàng. xong rồi 9x lại khen ngon, khen lên 150. Mẹ thế là thế .éo nào. Tôi học dốt, chỉ biết ngồi nghe. Người có đạo đức thì đừng lùa anh em.

1 Likes

K nên nhỏ nhen thế. Giơ là lúc ae đồng lòng. Dig đã thuê tư vấn Brainmark là bước chuẩn bị lên sàn Qte, Singapore chăng

1 Likes

Nay mà bị đạp ta lại xúc tiếp

Ai cũng có sai lầm, định giá nhầm 1 siêu cổ phiếu ko phải là lỗi lầm gì quá lớn vì phần lớn mọi người đều nhầm, thiên hạ chỉ mình chủ tịch và đại ka A7 định giá đc Dig tiền triệu. Biết sai ko chịu sửa mà vẫn ngoan cố cãi cùn mới nên chửi.

1 Likes

Vâng bác. Em e là vài hôm nữa lên 15x nó lại úp bô anh em thôi. kkkk. Đến target.

Đợt này bds đang căng bác ạh. Cứ nhẹ nhàng nhận tốp 5 tốp 3 thôi. Khi nào niêm yết lên sàn quốc tế xong mọi thứ sẽ rõ ràng là tốp mấy