__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ko sao bác. Mua bán là quyền công dân. Như đại ka đã nói: bọn bán 5x sẽ đẩy giá 7x, bọn bán 150 lại quay lại đẩy giá 180 chứ có gì đâu. Ae mình cứ gồng thôi.

1 Likes

Cụ sắp phải lập nick mới rồi, 500 chưa xứng.

1 Likes

Vâng cụ ơi trước e bắt từ 2x nên định giá hơi sai. E xin trân thành nhận lỗi và sẽ lập níck mới trong thời gian sớm nhất

3 Likes

Đánh kẻ chạy đi không đánh kẻ chạy lại. Bác lối cũ thấy có cả youtube thừa nhận sai lầm khi định giá thấp Dig mà. Tôi tin đội lối cũ mà ôm thì cũng bền gan lắm đấy.

1 Likes

Lctv cũng từ 3x nên mới định giá sai về Dig. Dig lên 500 ae đúc tượng A7 và chủ tịch giữa Phố Đông. Lên 2,5tr thì ối zồi ôi

1 Likes

Công lao j lớn của LC mày thử nói rõ ở đây cho ae xem nào? Chữ tín làm trọng, một lần thất tín vạn lần bất tin, việc mua mua bán bán là chuyện bình thường ở ttck ai nói làm j, nhưng ở đây nhiều ae a cay cái vụ miệng hô tay bán nhé, còn đăng đàn youtube nữa

1 Likes

AI CŨNG CÓ LẦN SAI CÁC CỤ AK. Ông đứng lỗi cũ lên bản tin tài chính lại khen BDS sang tuần này dẫn sóng rồi. Nói chung là đội ấy chỉ đạt target là bán thôi. Chứ không xác định đầu tư nghiêm túc.

Quyết tâm, đồng lòng cùng Chủ Tịch và A7 đưa DIG lên đỉnh cao anh em nhé! DIG-DN BĐS lớn nhất Việt Nam!

1 Likes

Dù sao bác ấy cũng ra video khẳng định sai lầm khi đánh giá DIG quá thấp rồi mà, mình nên bao dung hơn bác ạ

Đạt target nên bán là đúng cụ ạ, không phải lúc nào mình cũng mua đc đúng siêu cổ phiểu như Dig. Đúng 5 lần sai 1 lần có thể về 0 ngay. Tiền càng to càng ko nên mạo hiểm. Với siêu cổ phiếu nếu nhỡ có bán rồi thì lại múc lại vẫn có ăn.

Múc nhanh cac ae oi.hom nay lại ce …

Thế này thì ở ngoài có chưa đến chục triệu cổ, lại bay mút chỉ .

Mỗi người mỗi nghề! chúng ta nên học A7, luôn tích cực, luôn hào sảng bác ạ.

1 Likes

Rất vinh dự được chiến đấu và chiến thắng cùng Chủ tịch DIG và anh em!

1 Likes

59dd82c26758862c18938d0664d17138f4aeba48
Thầy A7 lúc đi đánh giặc diệt CL mặc giáp hoàng kim tay cầm Đồ long đao cưỡi hãn huyết bảo mã nhìn rất uy vũ như thế, nhưng khi yên bình thầy lại chuyên tâm dạy học trò đệ tử rất tận tình và hiền từ, các bác các a c em ai mà học thầy hay xem video thầy đều thuộc lòng câu nói thân thuộc của Thầy: “ai còn câu hỏi thì hỏi tiếp đi, hỏi từ từ từng câu 1 thôi thầy không nhớ hết đc đâu” kkkk

11 Likes

Chúc anh em đầu tuần mới cứ gọi là tím ngắt nhé :heart_eyes:

Cafe sáng cổ đông DIG

Hôm nay lại gia nhập 3 con số

Em kết đại ca rồi đấy :slight_smile: cho e bám theo học hỏi nha

1 Likes

bác cứ đồng hành cùng Thầy A7 và Cụ CT và các a e ở đây là học đc nhiều lắm, e cũng từ đó mà học đc rất nhiều điều bác ạ kkk

1 Likes