__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

A7 đã tạo dc cộng đồng cổ đông DIG quá tuyệt vời . Để trở thành siêu CP => CHẤT LƯỢNG CỔ ĐÔNG LÀ YẾU TỐ THEN CHỐT

1 Likes

Ai đủ bản lĩnh, đủ trình độ hiểu biết về cưỡi ngựa mới có thể thuần phục được nó. Và có thể ung dung ngồi trên lưng phi xa vạn dặm mà tới được Hoàng Cung … Ai hiểu sâu thiên thời, hiểu sâu doanh nghiệp, hiểu sâu đầu tư, rẻ là múc, xúc là giàu thời bơm tiền!

3 Likes

Chủ tịch mở pick; ae cổ đông về nhà :3

hôm nay phiên đầu tuần CEEE nhé anh em

3 Likes

Sáng đầu tuần chào cả nhà nhé

5 Likes

Chúc Chủ Tịch ngày mới tốt lành. Hôm nay CE

1 Likes

nay bên VND mở lại Margin rồi, không biết mấy công ty chứng khoán khác mở chưa mọi người

Nhà mới khai trương hôm nay màu gì đây ae,chuẩn bị đạn gom nhanh ko nó phi đuổi ko kịp.

kkk

33 Likes

Xê e tân gia nhà Chủ Tịch nào

1 Likes

DIG em mua phần lớn tài khoản rồi, nay mở lại margin em lượm CEO giá 73

1 Likes

L14 khều nhẹ cái ce… DIG CEO cân bằng lại, phi thôi… chúc Diggers ngày mới tốt lành

2 Likes

Múc bên nào mà có margin ceo vậy bro

Bác thích xanh hay tím để em cho anh em sơn nhé :heart_eyes:

1 Likes

Em không rành lắm. Tài khoản nở ra thì nó cho thêm sức mua, nhưng sức mua DIG nhiều hơn. Em dùng VND. Margin DIG được 1:1, còn CEO nó ko cho nhưng tài khoản vẫn mua được

1 Likes

bác gọi thợ sơn nhé để em cho người mang mấy thùng sơn tím đến :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

1 Likes

đất khắp nơi tăng chóng mặt lên từng giờ anh ạ, thế mà trên sàn có ngươi ko hiểu lại bán rẻ cô đất cứ bảo sao ko giầu :smiley:

1 Likes

Dig cạn hàng mà múc rồi.

1 Likes

Thôi tính mình đàn bà nên thích màu tím thủy chung,nếu sơn màu tím đắt quá thì mua thùng màu xanh sơn cho mình cũng dc :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

1 Likes

Mở margin là xúc thêm Dig Ceo

2 Likes