__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Him Lam hay Thiên Tân bán thì ảnh hưởng tâm lí ngắn hạn thôi. Xác định đi đường dài thì quan tâm làm gì nhiều. Kể cả chủ tịch bán thì vẫn có người cân tất DIG thôi !!!

2 Likes

Đúng đấy.

Nói thẳng ra nhờ thầy A7 mà khai sáng được đầu óc rất nhiều, tụi nó nắn dòng tiền qua banks ko được thì giờ kêu nhỏ lẻ thông minh, có Thầy A7 dẫn lối nhỏ lẻ sẽ càng thông minh hơn !
Cảm ơn Thầy A7 !

12 Likes

thử thách quái gì chú nói nghe ghê vãi, mà câu này a nghe quen tai vãi cả nhồi rồi kkk

3 Likes

Việt kiều khắp nơi chuẩn bị về VN ăn tết => sẽ đem không ít ngoại tệ về quê nhà đầu tư … mà kênh BĐS và CK là hấp dẫn họ nhất => cầu tiềm năng đây nhé !!!

3 Likes

9tr cổ đó bị nhốt cmnr. thử thách gì. chưa mua thì mua vào nhanh đi. đừng có mà đợi

1 Likes

Ăn sàn nhiều như thế còn chưa mất niềm tin vào thầy A7, hàng T3 bắt đáy về không có tuổi để doạ,kk :rofl::rofl:

4 Likes

có mà tuổi CL bác ạ kkkk

2 Likes

A7 là huyền thoại của VN sau trận đánh này. Nhiều thằng ngu vẫn chưa nhận ra đâu bác. Khi nào hết chu kì thì mới phân biệt thằng giàu thằng nghèo. Bọn nó vẫn đang đa nghi chửi A7 úp bô đa cấp thì cổ mình còn phi mạnh. Sợ nhất khi cả xã hội khen ngon !!!

7 Likes

9tr cổ đó bọn T+ chưa chắc ăn dc bao nhiêu . Tay to có khi xúc gần hết rồi ko lo ! Cung bds giờ bé tẹo. Nhìn Nha L14 gần như ko ai bán. Sang tuần đua CE còn mạnh !!!

bọn nó không ngu đâu …chẳng qua cay cú, tự ái tí thôi ===> tụi nó múc còn ác hơn AE mình ở đây ý chứ !!!

2 Likes

Hổm nay bác diệt chim lợn ghê quá, tạo nick sau em 1-2 ngày mà lên cao thủ với lượt tim khủng thế kia @@

3 Likes

Làm gì cũng nên có mục tiêu cụ thể để anh em yên tâm nắm giữ và có kế hoạch tăng vốn. Bởi bản đầu dự kiến gói 350k tỷ và quỹ đất khan hiếm thì đã đặt mục tiêu tầm 1 triệu cổ - giờ còn tính thêm 650k tỷ DTC cùng với loạt dự án mới, đường vành đai “đi qua đất nhà tao” nữa thì mục tiêu 680K cô sau khi chia tác 20-25% là khả thi mà :grin: ngoài ra chúng ta vượt qua mốt số trận đánh lớn, vượt qua trận đánh với CTCK và Tổ Chức, vượt qua luôn cả điều hướng của BTC và UBCK thì niềm tin còn cao hơn nữa. :blush: :blush: :blush:

9 Likes

tỷ phú công nghệ cũng phải dính lấy đất cát bđs

12 Likes

đơn giản lắm chỉ có 5 từ tặng bác: yêu thầy A7 ghét CL, chỉ có thế thôi bác ạ kkkkkk

9 Likes

Triệu like, em thả tim bác nhiều thứ 2 đấy, chỉ sau thầy A7 :rofl::rofl:

5 Likes

Tôi thả tim 2 anh vì thấy toàn lính mới,cũ bán hết dồi hả? :laughing:

4 Likes

như vậy mục đích của bọn bán khống là để đạp giá gom hàng hả thầy ?

Đợt này chắc những ai theo thầy đã lâu, với vài người thực sự tin tưởng thầy mới dám ở lại. Thú thật lúc nó giảm em run lắm chứ chả bình tĩnh gì, vào đây ngửi ké oxi với sẵn tay bơm oxi cho anh em khác :rofl::rofl:

7 Likes

vẫn có tôi từ đợt đầu 3x-29 đây

3 Likes