__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

2 hôm nay thấy nhiều nick mới vào cảm ơn thầy A7 quá. Chắc lỡ mồm chửi thầy xong hối hận tạo nick mới, buồn cười thật :laughing:

5 Likes

đúng rồi hôm kia mình xem thằng Tiến dailo và em Ngô Hương Thảo (Broker) chém năm 2022 ko vào CEO, DIG chê ỏng chê eo có mua thì mua NLG thế mà qua nó lao vào bắt đáy CEO.

2 Likes

Anh em 2X,3x,4x luôn chào đón anh em mới

3 Likes

Chả phải hô hào, bjo nhà đầu tư họ tự khác biết đầu tư vào gì. Bộ đội cụ Hồ trưởng thành qua từng trận chiến, qua đợt 6 phiên sàn rồi, cổ đông của dig, ceo còn tồn tại bjo toàn là tinh anh, chai sạn, không dễ gì lay chuyển được đâu, mặc cho broker, lều báo hay chim lợn cũng vậy cả thôi quyết k rớt 1 cổ

1 Likes

Sau này kể cho con cháu thằng nào muốn đầu tư Ck thì phải chịu được 6 cây sàn liên tiếp thì hẵng vào!

2 Likes

Cảm ơn Chủ Tịch và A7 !

1 Likes

Các cụ bảo rồi: “có gan làm giàu” bản thân mình k đc lung lay, luôn an tâm tư tưởng, không hoang mang dao động trước mọi khó khăn gian khổ. Kiên định trên con đường đã chọn bác ạ

3 Likes

kkkk cảm ơn người ae nhé, trái tim kg mất tiền mất công chỉ có giới hạn 600 tim 1 ngày thôi :rofl: nhưng nó là sự chia sẻ cho đi sự động viên và lan truyền cảm hứng bác ạ kkkkkk

21 Likes

Tay to họ đã đánh 2 phiên trần, chấp nhận cho nhỏ lẻ chốt giá cao thì họ phải đánh lên 150 mới dừng và tích luỹ đỉnh tầm 2 tháng rồi phi tiếp lên 200 rồi chia cổ tức 25%

8 Likes

Cụ này cũng chịu khó lên bơm oxi cho a e phết mình tiếc không có nhiều tiền để ôm DIG và CEO, l14

4 Likes

em còn nha bác tại k cmt thôi kkk

5 Likes

bác đã lên chức r, nhanh thật

2 Likes

@tainguyen không mất cổ nào, kkk

4 Likes

DIG giờ chạy hình chữ V đi lên , dân TA mua lại DIG giá cao

5 Likes

Cuối tuần nghỉ ngơi, tích lũy thêm kiến thức các cụ. Gừng càng già càng cay, vào nghe bác Thủy chia sẻ kinh nghiệm.

9 Likes

Dám ở lại đã là anh hùng rồi bác :rofl:

3 Likes

Múc thêm lúc giá xuống thì sao hả bác :rofl:

1 Likes

cả tuần vừa nghe thầy a7 .vừa nghe a tào giảng về đạo làm tướng .đến nay vẫn chưa rụng 1 binh 1 tốt nào :smiley:

Cầm tiền bây giờ xoắn phết

Bán đi xong đíu biết làm gì

4 Likes

Là superman, em lấy margin Dig mua thêm Ceo lúc rơi giá 73 đây. Em full margin từ lúc Dig giá 3x-6x rồi. Tài khoản nở ra mà công ty chứng khoán nó khoá margin, vừa mở lại thì em xúc, có điều hơi sớm tí :full_moon_with_face:. Khuyên mọi người phần margin thì dùng ở lúc chỉnh xong như thế này, tăng mạnh thì bán phần đó ra cũng được, coi như kiếm thêm thôi chứ đừng full margin khi đã tăng mạnh

6 Likes