__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

DIG hôm nay trần với vol to là tốt các bác nhé (cổ tăng dưới đỉnh vol to là thay máu cổ đông mới và tay to cũng gom lại cổ và đánh trần thì kỳ vọng còn xa) còn khi vượt đỉnh mới vol nhỏ là tốt vì trong quá trình đánh lên hàng đã bị nhốt bởi tay to và các cổ đông mới thì họ kỳ vọng giá ở mức cao hơn nên ko bán ra. Hơn nữa DIG tăng ko bị mở gap lớn cũng là tốt vì cổ thường có xu hướng về lấp gáp lớn (thường thôi nhé vì cũng nhiều TH ko lấp gap).

9 Likes

Chuẩn bác, mà cổ đất hiện tại không ptkt nào phân tích nổi đâu. Hiểu như thế là đủ rồi :laughing:

4 Likes

Ae chỉ cần đồng lòng ko bán ra thôi chứ sợ gì hàng t3 đâu,đến như hôm nay bị sọc ác thế còn ko gục thì tính làm gì t3.Mọi thưa đã có thiên triều định hướng ae chỉ cần ôm thật chặt là dc​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Hơn 10 năm trc nó là thời điểm nào b? =))

Vâng, chiến thuật này khá là hay đối với cổ tốt nnay. Em cũng nghĩ margin thì ko nên để lâu, có lãi là chốt để tăng vốn múc dài hạn.

2 Likes

Mấy ô tự doanh cty CK toàn ôm bank thép với Ros lỗ 345 tỷ bảo sao ko chơi bẩn phiên rút phích rồi cho broker hô nhỏ lẻ vào bank thép để chúng nó thoát hàng và gánh lỗ cho chúng nó.

10 Likes

Tím sạch để giết sọc thôi
Kk

3 Likes

Đề nghị các bác nhả e ít CEO và NHA. K chơi ăn 1 mình như thế đâu

1 Likes

Thằng nào sọc đoạn này sẽ mua được 1 căn nhà nhỏ dưới quê, còn mấy căn trên phố bán sạch :rofl:

4 Likes

Câch đây một thời gian ngắn, có một tay to mua liên tục khoảng 10tr cổ DIG với trị giá tầm hơn 1.000 tỷ, việc này một số ít người biết, Chủ tịch biết rõ nhà đầu tư này. Các anh chị em mình giữ chặt nhé!

17 Likes

Ối zồi ôi !!! Rõ ràng rồi nhé, thảo cmn nào !Tự doanh SSI đánh chứng toàn lỗ, ôm bank, thép, bán lẻ… bảo sao toàn đi chim lợn BĐS. Lỗ phái sinh tới 123 tỷ, tổng lỗ 345 tỷ. Ôm toàn bank thép !!!kkkkkkkkk

10 Likes

Mả mẹ nó giờ mới hiểu nó khuyến nghị Hpg target ngắn hạn 68 làm Fo múc theo ở giá 56 bay mất hơn trăm củ. Giờ nghĩ lại vẫn kay thằng lùn.

7 Likes

các a đệ cứng của thầy toàn người tim to nhé các bác, chỉnh cũng khát máu nhưng vẫn giữ, cưỡi siêu cổ nó phải bản lĩnh như thế thì mới ăn đc bằng lần chứ pk ae kkk

10 Likes

Chừng đó là anh em tôi lên đại gia được rồi bạn!

chuẩn quá, kiều hối về cũng sợ mất giá bỏ mẹ, lại cạp đất gấp thôi.

Tin ở đâu thế Bro? Tin có chuẩn ko vậy

1 Likes

Bắt đáy sớm phiên sàn thứ 2 đây :slight_smile: có gì mà ngại ngần kkk. Tự oxi cho mình chả kêu ca giề

1 Likes

Hảo hán :+1::+1:

1 Likes

có hết tiền cũng không múc mấy ông chứng khoán với bank, mấy bố mang tiền mình đi làm gì cũng chẳng kiểm soát được, tài sản thì toàn bàn, ghế với máy vi tính. nắm mấy bố cổ đất ăn no, ngủ kĩ.

3 Likes

Kèo lên 1 tỏi nhé cụ chứ 500 rẻ quá tôi bắt nó mà nó chạy nhanh quá cụ ạ